அது அவர்களின் உரிமை, அம்னோ உறுப்பினர்கள் RoS-க்கு அளித்த அறிக்கை பற்றி தோக் மாட் கருத்து

பெட்டாலிங் ஜெயா: கட்சியின் 2022 ஆண்டு பொதுச் சபையில் நிறைவேற்றப்பட்ட போட்டி இல்லா தீர்மானம் குறித்து சங்கப் பதிவாளரிடம் (ROS) அறிக்கை தாக்கல் செய்ய அம்னோ உறுப்பினர்களுக்கு உரிமை உண்டு என்று அம்னோ துணைத் தலைவர் முகமட் ஹசன் கூறுகிறார்.

இருப்பினும், முகமட் அல்லது பிரபலமாக தோக் மாட் என அழைக்கப்படும் முகமட், பதிவு செய்யப்பட்ட அறிக்கைகளின் தகுதி குறித்து RoS தான் முடிவு செய்ய வேண்டும் என்று கூறியதாக உத்துசான் மலேசியா தெரிவித்துள்ளது.

மே 19 க்குள் நடக்க வேண்டிய கட்சித் தேர்தலில் அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடியும் முகமதுவும் போட்டியின்றி திரும்பப் பெறப்படுவதை உறுதி செய்வதால், பிரேரணை தொடர்பாகக் கோரிய அனைத்து தகவல்களையும் கட்சியின் தலைமை RoS-க்கு வழங்கியுள்ளதாக முகமட் கூறினார்.

திருப்தி அடையாதவர்கள் எங்களுடன் இருக்கும்போது, ​​அவர்கள் ROS உடன் அறிக்கைகளை தாக்கல் செய்வார்கள் என்று முகமது கூறியதாக மலாய் நாளிதழ் குறிப்பிட்டது. அது அவர்களின் உரிமை, ஆனால் அறிக்கைகளுக்கு தகுதி உள்ளதா என்பதைப் பார்ப்பது RoS ஐப் பொறுத்தது.

இரண்டு அம்னோ உறுப்பினர்கள் அளித்த புகார்களுக்கு பதிலளிக்குமாறு முகமட் கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டார். பொதுச் சபையில் பிரேரணை தாக்கல் செய்யப்பட்டது கட்சியின் அரசியலமைப்பின் 10ஆவது பிரிவை மீறியதாக அவர்கள் கூறினர்.

பொதுச் சபைக்கு இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்னதாகவோ அல்லது அம்னோவின் உச்ச கவுன்சில் தாக்கல் செய்தால் ஏழு நாட்களுக்கு முன்பாகவோ பிரேரணை தாக்கல் செய்யப்பட வேண்டும் என்றும் இருவரும் வலியுறுத்தினர்.

போட்டியில்லாத தீர்மானம் குறித்து விரிவான விளக்கம் அளிக்க அம்னோவுக்கு 60 நாட்கள் அவகாசம் அளித்துள்ளதாக எஃப்எம்டி தெரிவித்துள்ளது.

இந்த விவகாரம் தொடர்பாக அம்னோ இரண்டு முறை RoS-ஐ சந்தித்ததாகவும், அதன் போது பொதுச்செயலாளர் அஹ்மத் மஸ்லானும் கட்சியின் சட்ட ஆலோசகரும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தியதாகவும் ஜாஹிட் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here