அரசாங்கத் துறையில் மலாய் ஆதிக்கம் ஒரு பிரச்சினை அல்ல என்கிறார் அன்வார்

கோலாலம்பூர்: அரசாங்கத் துறையில் மலாய் ஆதிக்கத்தை உடைக்க சீர்திருத்தங்கள் தேவை என்ற கோரிக்கையை அரசாங்கம் கவனத்தில் கொள்ளாது என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராகிம் கூறினார். அரசாங்கம் இந்த விஷயத்தை ஒரு பிரச்சினையாகப் பார்க்காததே இதற்குக் காரணம் என்றார்.

கோலாலம்பூர் மாநாட்டு மையத்தில் இல்லத்தரசிகள் சமூகப் பாதுகாப்புத் திட்டம் (SKSSR) மற்றும் MYFutureJobs 2023 கேரியர் கார்னிவல் ஆகியவற்றைத் தொடங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (பிப். 10), பினாங்கு துணை முதல்வர் II டாக்டர் பி. ராமசாமி, தனது முகநூலில் ஒரு பதிவில், அரசாங்கத்  துறையில் இப்போது மலாய்க்காரர்கள் ஆதிக்கம் செலுத்துவதாகக் கூறி அரசாங்கத்தை சீர்திருத்த வேண்டும் என்று கேட்டுக் கொண்டார்.  மேலும், இந்தப் பிரச்சினையை உடனடியாகக் கையாள்வதோடு, பொதுச் சேவையானது இந்நாட்டின் இனக் கட்டமைப்பை பிரதிபலிக்கும் வகையில் இருப்பதை உறுதி செய்யுமாறு பிரதமரிடம் அவர் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

அன்வாரின் கூற்றுப்படி, இந்த முன்மொழிவு ராமசாமியின் தனிப்பட்ட கருத்து மற்றும் டிஏபி அல்லது அரசாங்கத்தின் கருத்தை பிரதிபலிக்கவில்லை. மக்கள் பேசுவதையோ, கருத்துகளை கூறுவதையோ நாம் தடுக்கக் கூடாது. அவர் தனது கருத்துக்களைத் தெரிவிக்கலாம். ஆனால் அவர்கள் டிஏபி அல்லது அரசாங்கத்தின் முடிவில் எந்தத் தாக்கத்தையும் கொண்டிருக்க மாட்டார்கள்” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here