கெந்திங் வேன் விபத்து: மற்றொருவர் பலியாகி இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது எட்டாக உயர்ந்தது

கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் சுற்றுலா வேன் விபத்துக்குள்ளானதில் மேலும் ஒரு பலியானார். பலி எண்ணிக்கை 8 ஆக உயர்ந்துள்ளது. பகாங் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோஸ்ரீ ராம்லி முகமது யூசுப் வெள்ளிக்கிழமை (பிப். 10) ஒரு அறிக்கையில் இந்த விஷயத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.

பிப்ரவரி 10 அன்று மதியம் 1.46 மணியளவில், 73 வயதான செவ் சோங் பே, கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையில்  சிகிச்சை பெற்று வந்தபோது உயிரிழந்தார்.

இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை இப்போது எட்டு என்று காவல்துறை உறுதிப்படுத்துகிறது. நான்கு உயிர் பிழைத்தவர்கள் HKL இல் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். மற்றொருவர் இன்னும் டெமர்லோ மருத்துவமனையில் இருக்கிறார் என்று அவர் கூறினார்.

உயிர் பிழைத்த ஆறாவது பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். புதன்கிழமை, கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் அவர்கள் சென்ற வாகனம் விபத்துக்குள்ளானதில் இரண்டு ஓட்டுநர்கள் உட்பட 14 பேர் ஒரு அபாயகரமான விபத்தில் சிக்கினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here