ஆடவரின் மரணத்திற்கு காரணமான காவலாளி, தஹ்ஃபிஸ் மாணவர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோத்த பாருவில் கடந்த மாதம், ஒரு ஆடவரின் மரணத்திற்கு காரணமானதாக, காவலாளி மற்றும் தஹ்ஃபிஸ் மாணவர் மீது ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப். 12) செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

33 வயதான முகமது சப்ரி யூசோஃப் மற்றும் 17 வயது இளைஞர், அவர்கள் மீதான குற்றச்சாட்டுகள் நீதிபதி முகமட் ஜூல் ஜாகிகுடின் சுல்கிஃப்லி முன் வாசிக்கப்பட்ட பின்னர் அவர்கள் குற்றமற்றவர்கள் என்று கூறி விசாரணை கோரினர்.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, அவர்கள் இருவரும் ஜனவரி 29 அன்று மாலை 6.55 மணிக்கு இங்குள்ள டோக் குரு புலாவ் மலாக்கா மசூதியில் முகமட் சிஹாகாலாஃப் அக்ரம் முகமட் ஜகுவான் 28, என்பவருக்கு உடல் நலக்குறைவு ஏற்படுத்தும் நோக்கத்துடன் குற்றம் சாட்டப்பட்டனர்.

முகமட் சப்ரி மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 304(a) பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அதே சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்டது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 30 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும் அபராதமும் விதிக்கப்படும்.

தஹ்ஃபிஸ் மாணவர் முகமட் சப்ரியுடன் சேர்ந்து இந்தச் செயலைச் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். மேலும் குழந்தைச் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 91 இன் கீழ் தண்டிக்கப்படலாம்.

நீதிமன்றம் முகமது சப்ரிக்கு ஒரு ஜாமீனில் RM20,000 ஜாமீன் வழங்கியது. அதே நேரத்தில் தஹ்ஃபிஸ் மாணவருக்கு ஒரு ஜாமீனில் RM8,000 ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது. மேலும் வழக்கிற்கான அடுத்த தேதி மார்ச் 19 அன்று குறிப்பிடப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here