இந்தியாவில் நடைபெறும் விமான கண்காட்சியில் கலந்து கொள்ளவிருக்கும் RMAF தலைவர்

புதுடெல்லி: ராயல் மலேசியன் ஏர் ஃபோர்ஸ் (RMAF) தலைவர் ஜெனரல் டான்ஸ்ரீ டத்தோஸ்ரீ முகமட் அஸ்கர் கான் கோரிமான் கான்  தென்னிந்தியாவில் திங்கள்கிழமை நடைபெறும் ஏரோ இந்தியா விமான கண்காட்சியில் கலந்து கொண்டு தனது இந்திய விமானப் படையுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்துகிறார்.

இந்த விஜயத்தின் போது ஜப்பானின் வான் தற்காப்புப் படையின் துணைத் தலைவர் லெப்டினன்ட் ஜெனரல் டகுடோ ஒகசவாராவுடன் இருதரப்பு ஒத்துழைப்பு குறித்தும் அஸ்கர் விவாதிக்க உள்ளதாக மலேசிய உயர் ஸ்தானிகராலய அதிகாரி ஒருவர் பெர்னாமாவிடம் தெரிவித்தார்.

RMAF தலைவர் திங்களன்று இந்தியாவின் ஏர் சீஃப் மார்ஷல் VR சௌதாரியை சந்திக்கிறார். பெங்களூரில் உள்ள யெலஹங்காவில் உள்ள விமானப்படை நிலையத்தில் பிப்ரவரி 13 முதல் 17 வரை நடைபெறும் இந்த விமானக் கண்காட்சியில் வெளிநாடுகளைச் சேர்ந்த 110 பேர் உட்பட 800 கண்காட்சியாளர்கள் வந்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here