கார் – டிரெய்லர் மோதல் – இரு சகோதரிகளும் அவர்களின் தோழியும் பலி

குவாந்தான்: சனிக்கிழமை (பிப். 11) இரவு ஜாலான் இபாம்-ரொம்பின், ரோம்பினில் உள்ள KM27 இல் எண்ணெய் பனை ஏற்றப்பட்ட டிரெய்லர் டிரக் மீது  கார் நேருக்கு நேர் மோதியதில் 3 பேர் உயிரிழந்தனர்.

இரவு 10.51 மணியளவில் பெரோடுவா அல்சா மைவி காரில் வந்த சுஹாதா ரம்லி 22, அவரது சகோதரி நஜிரா 23, மற்றும் அவர்களது தோழி நூருல் நடாஷா அகமது அக்பால் 22, ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக ரொம்பின் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி முகமட் அஸாஹரி முக்தார் தெரிவித்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப். 12) அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், முவாத்சம் ஷாவிலிருந்து ரொம்பின் நோக்கிச் சென்ற சுஹாதா ஓட்டிச் சென்ற கார், எதிர் பாதையில் சறுக்கி, எதிரே வந்த டிரெய்லர் டிரக் மீது மோதியதில் விபத்து ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

டிஎஸ்பி முகமட் அஸாஹரி கூறுகையில், உடல்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக ரொம்பினில் உள்ள முவாத்ஸாம் ஷா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டன. மேலும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41(1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here