மசூதிக்குப் பின்னால் உள்ள ஏரியில் இருந்த ஆடவரின் சடலம்: கொலை என உறுதி செய்யப்பட்டது

புத்ராஜெயா: சைபர்ஜெயா, ஹாஜி ஃபிசாபில்லா மசூதிக்கு பின்புறம் உள்ள ஏரியில் நேற்று மிதந்த ஆடவர் சடலம் கொலை செய்யப்பட்டதை போலீசார் உறுதி செய்தனர்.

சிப்பாங் மாவட்ட காவல்துறையின் தலைமை உதவி ஆணையர் வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோஃப் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலைப் பரிசோதித்ததில், அவரது தலையில் ஐந்து வெட்டுக் காயங்கள் இருந்தன மற்றும் அவரது இடது மணிக்கட்டு கிட்டத்தட்ட துண்டிக்கப்பட்டது.

அதன்படி, குற்றவியல் சட்டம் 302வது பிரிவின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது, என்றார். முன்னதாக, இரவு 10.15 மணியளவில் மசூதிக்குப் பின்னால் உள்ள ஏரியில் சடலம் மிதப்பதைப் பார்த்த ஒரு நபரிடமிருந்து காவல்துறைக்கு புகார் வந்தது.

அதைத் தொடர்ந்து, தடயவியல் குழுவுடன் சிப்பாங் IPDயை சேர்ந்த  குற்றப் புலனாய்வுத் துறையைச் சேர்ந்த உறுப்பினர்கள் குழு சம்பவ இடத்திற்குச் சென்று உடலைக் கண்டுபிடித்ததாக அவர் கூறினார்.

சைபர்ஜெயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (ஜேபிபிஎம்) ஒரு தீயணைப்புக் குழு பின்னர் உடலை ஏரியின் கரைக்கு தூக்கிச் செல்ல உதவியது என்று அவர் கூறினார். கருப்பு டி-சர்ட், கறுப்பு ஜீன்ஸ் மற்றும் பெல்ட் அணிந்திருந்த ஆண் சடலம் என்பது பரிசோதனை முடிவுகளில் கண்டறியப்பட்டது. அந்த நபர் உடல் பருமனாக இருந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here