கிளந்தான் மாநிலம் தேர்தலுக்கு தயார் என்கிறார் மாநில மந்திரி பெசார்

கோத்தா பாரு: எந்த நேரத்திலும் மாநிலத் தேர்தலை நடத்த கிளந்தான் அரசு தயாராக உள்ளது என்று மந்திரி பெசார் டத்தோ அகமது யாகோப் கூறினார். அடுத்த வாரம் திட்டமிடப்பட்ட ஆட்சியாளர்களின் மாநாட்டில், சம்பந்தப்பட்ட மாநிலங்களின் முதல்வர்கள் மற்றும் முதல்வர்கள் சந்திக்கும் போது இந்த விஷயத்தை எழுப்புவார்கள் என்று அவர் எதிர்பார்க்கிறார்.

கிளந்தான் மாநில சட்டமன்றத்தின் பதவிக்காலம் ஜூன் 26-ம் தேதியுடன் முடிவடைகிறது. மாநிலத் தேர்தலை எந்த நேரத்திலும் நடத்தலாம் என்று நான் நினைக்கிறேன். ஏனென்றால் நாங்கள் அதை எதிர்கொள்ளத் தயாராக இருக்கிறோம்,” என்று அவர் இன்று இஸ்லாமிய வளாகத்தில் நடந்த நிகழ்ச்சிக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

மற்றொரு வளர்ச்சியில், துருக்கி மற்றும் சிரியாவில் நிலநடுக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு ரிம100,000 வழங்க கிளந்தான் அரசாங்கம் ஒப்புக்கொண்டதாக அஹ்மத் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here