முஹிடின்; Jana Wibawa திட்டத்தின் விசாரணையில் நான் சந்தேகத்திற்குரிய நபராக இல்லை என்பதை எம்ஏசிசி உறுதிப்படுத்தியுள்ளது

 கோலாலம்பூர்: முன்னாள் பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின், Jana Wibawa  திட்ட விசாரணையில் தனக்கு சம்பந்தம் இல்லை என்றும், சம்பந்தப்பட்ட நிறுவனங்கள் குறித்து தனக்கு எதுவும் தெரியாது என்றும் கூறியுள்ளார்.

பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா தலைவர் “அரசியல் அவதூறு” என்று குற்றம் சாட்டினார். பிப்ரவரி 16 அன்று தன்னை விசாரித்த மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்ஏசிசி) விசாரணை அதிகாரி, அவர் தனது பதவிக்காலத்தில் குவித்ததாகக் கூறப்படும் பில்லியன்கள் குறித்து எந்த கேள்வியும் கேட்கவில்லை.

என்ன நடந்தது என்பதை நிரூபிக்க என்னிடம் அனைத்து ஆவணங்களும் உள்ளன என்று எம்ஏசிசிக்கு விளக்கினேன். Jana Wibawaக்கு தேர்வு செய்யப்பட்ட நிறுவனங்களின் பெயர்கள் கூட எனக்குத் தெரியாது.

எம்ஏசிசி விசாரணை அதிகாரி நிறுவனங்களின் பெயர்களைப் படித்தார். ஆனால் நான் அவற்றை அடையாளம் காணவில்லை. பிரதமர் அலுவலகம் முக்கியமாக பூமிபுத்ரா மொத்த விற்பனையாளர்கள் சங்கம் வழங்கிய நிறுவனங்களின் பட்டியலை நிதி அமைச்சகத்திடம் சமர்ப்பித்துள்ளது.

நான் ஒரு சந்தேக நபரா, குற்றம் சாட்டப்படுமா என்று கேட்டேன். எம்ஏசிசி அதிகாரி, நான் சந்தேகத்திற்குரிய நபர் அல்ல என்று எனக்குத் தெரிவித்தார். ஆனால் விசாரணையின் செயல்பாட்டில் விளக்கங்களை வழங்குவதற்காக மட்டுமே அழைக்கப்பட்டேன்.

அவர்கள் மேலும் ஊக்கமளிக்க விரும்பினால், அவர்கள் விரைவில் முன்னாள் நிதியமைச்சர் தெங்கு டத்தோஸ்ரீ ஜஃப்ருல் தெங்கு அப்துல் அஜீஸை அழைப்பார்கள் என்று நான் கேள்விப்படுகிறேன். அது அவரிடமிருந்து விளக்கம் பெற வேண்டும்.

நான் மோசடி செய்ததாகக் கூறப்பட்ட RM600bil மற்றும் RM450bil பற்றி எம்ஏசிசி விசாரணை அதிகாரி எந்தக் கேள்வியும் கேட்கவில்லை. அது Jana Wibawa  மட்டுமே மையமாகக் கொண்டது. அன்றைய அரசாங்கம் நிதியமைச்சராக இருந்தபோது என் மீது கவனம் செலுத்தியது நியாயமில்லை, அது முடிவுகளை எடுத்தது என்று பாகோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் கூறினார்.

டான்ஸ்ரீ முஹிடின் கோல்ஃப் அறக்கட்டளையின் 20ஆவது ஆண்டு விழாவையொட்டி, மிட் வேலி மெகாமாலில் அதன் தலைவராக ரத்த தான பிரச்சாரத்தை தொடக்கி வைத்த பின்னர் அவர் ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவித்தார்.

தேசிய இரத்த வங்கி மற்றும் மிட் வேலி மெகாமால் ஆகியவற்றின் ஒத்துழைப்புடன் ஆண்டுதோறும் பத்தாண்டுகளாக நடத்தப்படும் இரத்த தான பிரச்சாரம்.

பிப்ரவரி 18 மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப் 19) பிரச்சாரம் நடைபெறும். இந்த நிகழ்வில் தேசிய இரத்த வங்கி ஆலோசகர் நோயியல் தலைவர் Dr Tun Maizura Mohd Fathullah மற்றும் TSM Charity Golf Foundation தலைவர் Datuk Mustapha Buang ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here