நெல் வயலில் சிக்கிய டிராக்டரை இழுக்க முயன்ற நபர் ஒருவர் பலி

கங்கார்: நெல் வயலில் சிக்கியிருந்த டிராக்டரை வெளியே எடுக்க முயன்றபோது இரும்பு கம்பி கேபிளில் அடிபட்டு தொழிலாளி பலியானார். கங்கார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி யுஷரிபுதீன் முகமது யூசோப் கூறுகையில், பலியானவர் 36 வயதான முகமது ஷெரீப் ஹம்தான், கழுத்து மற்றும் இடது கன்னத்தில் பலத்த காயம் அடைந்தார்.

இதேபோன்ற டிராக்டரின் உதவியுடன் டிராக்டரை வெளியே இழுக்கும் போது, ​​டிராக்டரில் கட்டப்பட்டிருந்த கேபிள் ஒன்று உடைந்து, டிராக்டர்களுக்கு இடையில் நின்று கொண்டிருந்த அவரது கழுத்து மற்றும் கன்னத்தின் இடது பக்கம் தாக்கியது.

மாலை 4.33 மணியளவில் ஜாலான் சுங்கை படாங், கம்போங் சுங்கை படாங் சிம்பாங் எம்பட்டில் சம்பவம் நடந்த இடத்தில் மருத்துவ அதிகாரிகளால் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டார் என்று அவர்  ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். வழக்கு இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here