காதலியின் ஆறு வயது மகளை பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்ததாக ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஈப்போ: தனது காதலியின் ஆறு வயது மகளை பாலியல் துன்புறுத்தல்  செய்ததற்காக 25 வயது வேலையில்லாத நபர் மீது இரண்டு குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டுள்ளன. தாமான் மேரு பெர்டானாவைச் சேர்ந்த முஹம்மது அய்மான் ரசாலி, செவ்வாய்க்கிழமை (பிப். 21) இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் நீதிபதி அஜிசா அஹ்மத் முன், குழந்தைச் சட்டத்தின் 31(1)(a) பிரிவின் கீழ் குற்றச்சாட்டைப் படித்தபோது குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், உடல் காயங்களுக்கு வழிவகுத்த குற்றங்களை இங்குள்ள ஶ்ரீ குடியிருப்பில் உள்ள சிறுமியின் வீட்டில் நவம்பர் 25 மற்றும் பிப்ரவரி 14 அன்று அதிகாலை 1 மணியளவில்  குற்றத்தை செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

துணை அரசு வழக்கறிஞர் கே. டேரினி, ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டிற்கும் RM12,000 ஜாமீன் வழங்குமாறு கோரினார். அய்மானின் வழக்கறிஞர் தயாங் நோர் எமிலியா அஸ்மான் ஷா ஜாமீனைக் குறைக்கக் கோரினார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயுடன் குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு நான்கு மாத குழந்தை இருப்பதாகவும், லோரி ஓட்டுநராக தனது வேலையை இழந்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். அஜிசா ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டிற்கும் ஒரு ஜாமீனுடன் RM3,000 ஜாமீன் மற்றும் மார்ச் 22 அன்று குறிப்பிட வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here