கமில் ஓத்மான் மீண்டும் ஃபினாஸ் தலைவராக நியமனம்

தேசிய திரைப்பட மேம்பாட்டுக் கழகத்தின் (Finas) புதிய தலைவராக கமில் ஓத்மான் மீண்டும் திரும்பியுள்ளார். டிசம்பரில் தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சகத்தால் தனது பதவிக் காலம் குறைக்கப்பட்டதாகக் கூறப்பட்ட ஜுரைனா மூசாவுக்குப் பதிலாக முன்னாள் ஃபினாஸ் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

கமில் ஜனவரி 2017 முதல் ஆகஸ்ட் 2018 வரை தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சகத்தின் ஆலோசகராகவும், 2014 முதல் 2016 வரை ஃபினாஸ் இயக்குநராகவும் பணியாற்றினார்.

இன்று ஃபேஸ்புக் பதிவில் கமிலின் நியமனத்தை உறுதி செய்த தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சர் Fahmi Fadzil, அவரை தொழில்துறையில் பரிச்சயமான முகம் என்று வர்ணித்தார். ஃபினாஸின் திசை உட்பட பல விஷயங்களைப் பற்றி விவாதிக்க அடுத்த வாரம் (அவருடன்) ஒரு சந்திப்பை ஏற்பாடு செய்வேன் என்று அவர் கூறினார்.

ஃபினாஸின் கட்டாய திரையிடல் திட்டக் குழுவின் தலைவர் விரைவில் அறிவிக்கப்படுவார் என்று ஃபஹ்மி கூறினார். மேம்பாடுகள் மற்றும் திருத்தங்களை எளிதாக்கும் வகையில் கடந்த வாரம் வெளியிடப்பட்ட ஆடிட்டர் ஜெனரலின் அறிக்கையில் உள்ள கண்டுபிடிப்புகள் மற்றும் கருத்துக்கள் குறித்தும் கமிலுடனான தனது சந்திப்பு ஆராயும் என்று அவர் கூறினார்.

ஆடிட்டர் ஜெனரலின் அறிக்கை 2021 (தொடர் 2) டிஜிட்டல் உள்ளடக்க நிதியின் கீழ் சுமார் 4 மில்லியன் ரிங்கிட் நிதிகள் ஃபினாஸ் இயக்குநர்களுடன் தொடர்பு கொண்ட தயாரிப்பு நிறுவனங்களுக்கு அனுப்பப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

2015 இல் தொடங்கப்பட்ட இந்த நிதியானது, ஆக்கப்பூர்வமான உள்ளடக்கத்தை மேம்படுத்துவதையும், தொழில்துறை வீரர்களின் போட்டித்தன்மையை மேம்படுத்துவதையும் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here