சாலை விபத்தில் சிக்கி மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த கடற்படை அதிகாரி உயிரிழந்தார்

பந்தாய் ரெமிஸ் 17ஆவது கி.மீடட்டரில் கடந்த திங்களன்று  மோட்டார் சைக்கிள் தீ பிடித்த விபத்தில் சிக்கியவர்  ஶ்ரீ மஞ்சோங் மருத்துவமனையில் நடந்த சிகிச்சையின் போது இறந்தார். பாதிக்கப்பட்டவர், ராயல் மலேசிய கடற்படை அதிகாரியான 39 வயது முகமட் தாஹிர் செலாமாட் உயிரிழந்தார்.

விபத்து கடுமையான தீக்காயங்கள் காரணமாக பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணத்தை பிரேத பரிசோதனையில் கண்டறிந்ததாக மஞ்சோங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் அல்லது உமர் சப்பி தெரிவித்தனர்.

முன்னதாக, நேற்று காலை 7 மணியளவில், மோடனாஸ் கிரிஸில் சவாரி செய்த மொஹமட் தாஹிர், மற்றொரு யமஹா விளையாட்டு மோட்டார் சைக்கிளோட்டியான ரம்லி அப்துல் ஹமீத், 60 உடன் மோதினார். விபத்தின் விளைவாக, இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்களும் எரிந்து அவற்றை கடுமையாக எரிக்க காரணமாக அமைந்தது. சம்பவ இடத்தில் ரம்லி இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது, அதே நேரத்தில் முகமட் தாஹிர் சிகிச்சைக்காக ஶ்ரீ மஞ்சோங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here