சிலாங்கூர் தெங்கு பெர்மைசூரி MSUவின் அனைத்துல பாடல் ஓட்டம் 3.0 நிகழ்ச்சியை கொடி அசைத்து தொடக்கி வைத்தார்

ஷா ஆலம்: Tengku Permaisuri of Selangor Tengku Permaisuri Norashikin இன்று மேலாண்மை மற்றும் அறிவியல் பல்கலைக்கழகத்தில் (MSU) International Songket Run 3.0 கொடி அசைத்து தொடக்கி வைத்தார்.

MSU தலைவர் பேராசிரியர் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் முகமட் சுக்ரி அப்துல் யாஜித் மற்றும் MSU துணைவேந்தர் பேராசிரியர் புவான் ஸ்ரீ டத்தோ டாக்டர் ஜுனைனா அப்துல் ஹமீத் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் இரண்டு ஆண்டு இடைவெளிக்குப் பின்னர் இந்த நிகழ்வின் மூன்றாம் ஆண்டு நிகழ்ச்சி திரும்பியதாக முகமட் சுக்ரி கூறினார்.

5 கிலோமீட்டர்   ஓட்டத்தில் சுமார் 5,000 பங்கேற்பாளர்கள் பங்கேற்றனர்.  International Songket Run முதல் நிகழ்ச்சி 2018 ஆம் ஆண்டில் நடைபெற்றது மற்றும் 2019 ஆம் ஆண்டில்  நடந்த இரண்டாவது நிகழ்ச்சியின்போது  மிக பெரிய அளவிலான பாடல் நிகழ்வு என  என மலேசிய சாதனை புத்தக்கதில் இடம் பெற்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here