விபத்தின் போது ஏற்பட்ட தகராறு குறித்து போலீசார் விசாரணை

கோம்பாக்கில் விபத்தின் போது ஏற்பட்ட சண்டை  குறித்து காவல்துறை விசாரணை தொடங்கப்பட்டுள்ளது. அதன் காட்சிகள் வைரலாகி வருகின்றன.

செவ்வாய்கிழமை (பிப் 28) ஒரு அறிக்கையில், கோம்பாக் OCPD Asst Comm Zainal Mohamed Mohamed, 54 வினாடிகள் கொண்ட இந்த வீடியோ ஜனவரி 19 அன்று கம்போங் செலாயாங் பாண்டாங்கில் உள்ள ஜாலான் திமூரில் படமாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் கிட்டத்தட்ட விபத்தை ஏற்படுத்தியதால், இரு நபர்களுக்கு இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டதால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக முதற்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. மூன்றாவது சந்தேக நபர் இதில் ஈடுபட்டு சண்டை மூண்டது.

தற்போதைக்கு, போலீஸ் புகார் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. மூவரில் ஒருவரான 23 வயதுடைய நபர் விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக ஸ்டேஷனுக்கு அழைத்து வரப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

இதில் தொடர்புடைய மற்றவர்களை கண்டறிய விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது. வழக்கு பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி கல்பனா ராஜேந்திரனை 012-501 8901 அல்லது 03-6126 2222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here