உணவு விடுதியின் முன் கத்திக்குத்துடன் இறந்து கிடந்த ஆடவர்

போர்ட்டிக்சன்: Medan Selera Lukut இல் முன் நேற்று இரவு நடந்த சம்பவத்தில் ஒரு நபர் ஒரு பொருளால் குத்தப்பட்டு இறந்தார். போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர் முஹமட் முஸ்தபா ஹுசின் கூறுகையில், நேற்று இரவு சுமார் 7.35 மணியளவில், போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) செயல்பாட்டு அறைக்கு சம்பவம் குறித்து தகவல் அளித்த பொதுமக்களிடமிருந்து அழைப்பு வந்தது.

உடனடியாக தகவல் கிடைத்ததும் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து சென்று பார்த்தபோது, ​​சாலையில் ஒருவர் ரத்த வெள்ளத்தில் மயங்கி கிடந்தார். இரவு 7.55 மணியளவில், லுகுட் சுகாதார கிளினிக்கின் சுகாதாரப் பணியாளர்கள் அந்த இடத்திற்கு வந்து, பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதை உறுதிப்படுத்தினர்.

38 வயது மதிக்கத்தக்க நபரின் உடல் தடயவியல் துறை, துவாங்கு ஜாஃபர் மருத்துவமனைக்கு எடுத்துச் செல்லப்பட்டு, மரணத்திற்கான காரணத்தை அறிய இன்று காலை பிரேதப் பரிசோதனை நடத்தப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சம்பவத்திற்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதாகவும், சம்பந்தப்பட்ட சந்தேக நபர்களை போலீசார் தீவிரமாக கண்காணித்து வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

வழக்கின் விசாரணை, கொலைக் குற்றத்திற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்த சம்பவம் தொடர்பாக ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தால், விசாரணைக்கு உதவ முன்வருமாறு பொதுமக்களிடம் போலீசார் வேண்டுகோள் விடுக்கின்றனர் என்று அவர் விளக்கினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here