கிள்ளானில் ஆயுதமேந்திய கொள்ளையர்கள் வீட்டிற்குள் புகுந்த சம்பவம்

கிள்ளான்: தாமான் ஸ்ரீ அண்டலாஸில் வீட்டில் அமைதியான காலை நேரம் ஒரு குடும்பத்தின் மூன்று உறுப்பினர்களுக்கு சிம்ம சொப்பனமாக மாறியது.  நான்கு பேர் ஒரு காரில் வந்து, போலியான சாவியை பயன்படுத்தி முன் கதவு வழியாக பங்களாவிற்குள் நுழைந்தனர் என்று அவர் கூறினார். அப்போது, 44 முதல் 88 வயதுக்குட்பட்ட ஒரு ஆண் மற்றும் இரண்டு பெண்கள் என மூன்று பேர் வீட்டில் இருந்தனர். சந்தேக நபர்களை வெளியே துரத்த வைக்க மேற்கொண்ட முயற்சியில் அவர்களில் ஒருவரின் இடது கையில் காயம் ஏற்பட்டது என்று ஏசிபி சா கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் பாதிக்கப்பட்டவர்களை படுக்கையறையில் இருவர் கண்காணிப்புடன் தங்கும்படி கட்டளையிட்டனர். இதையடுத்து, ஒரு சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்ட இருவர் அணிந்திருந்த கழுத்தணிகளை அகற்றினார். மற்றொருவர் அறை மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் கைப்பைகளை சூறையாடினார் என்று அவர் கூறினார். பின்னர் கொள்ளையர்கள் முன்பக்க கதவு வழியாக வெளியேறி ஓட்டம் பிடித்ததாக ஏசிபி சா கூறினார். சந்தேகநபர்கள் 24,000 ரிங்கிட் மதிப்புள்ள நகைகள், 800 ரிங்கிட் ரொக்கம் மற்றும் ஐபோன் ஆகியவற்றுடன் தப்பிச் சென்றதாக அவர் கூறினார்.

காலை 9.05 மணிக்கு போலீசாருக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்ததாகவும், ரோந்து கார் அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். சிலாங்கூர் காவல்துறை தலைமையகத்தின் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் தடயவியல் குழுவும் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது. வீட்டைச் சோதனை செய்ததில் விசாரணைக்கு உதவும் பல பொருட்கள் கிடைத்தன.

தெற்கு கிள்ளான் காவல்துறையின் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு, கொள்ளைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 395/397 பிரிவின் கீழ் விசாரணை அறிக்கையை திறந்துள்ளது என்று ACP சா மேலும் கூறினார். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் குற்றவாளிகளுக்கு 20 ஆண்டுகள் வரை சிறை, அபராதம் மற்றும் பிரம்படி விதிக்கப்படலாம். தகவல் தெரிந்தவர்கள் கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறையை நேரடியாக 03-33762222 என்ற எண்ணில் அழைக்கவும் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு தகவலை தெரிவிக்குமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here