மாமாவின் இறுதிச் சடங்கில் கலந்துகொள்ள லிம் குவான் எங் தற்காலிகமாக பாஸ்போர்ட்டைப் பெறுகிறார்

கோலாலம்பூர்: பினாங்கு முன்னாள் முதல்வர் லிம் குவான் எங் தனது மாமாவின் இறுதிச் சடங்கில் பங்கேற்பதற்காக சிங்கப்பூர் செல்வதற்காக அவரது பாஸ்போர்ட்டை தற்காலிகமாக விடுவிக்க செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் இன்று அனுமதி அளித்துள்ளது. குவான் எங் மற்றும் துணை அரசு வக்கீல் ஃபரா யாஸ்மின் சாலே ஆகியோரின் வாதங்களை கேட்ட நீதிபதி அஸுரா அல்வி விண்ணப்பத்தை அனுமதித்தார்.

பாஸ்போர்ட் வெளியீட்டைப் பெற விண்ணப்பதாரரின் (குவான் எங்) விண்ணப்பத்தை நீதிமன்றம் அனுமதித்தது, இருப்பினும் விண்ணப்பதாரர் மார்ச் 5 முதல் ஐந்து நாட்களுக்குள் பாஸ்போர்ட்டைத் திருப்பித் தர வேண்டும் என்று நீதிபதி கூறினார். முன்னதாக, சயாபிகா தனது வாதத்தில், தனது வாடிக்கையாளருக்கு சிங்கப்பூர் செல்ல பாஸ்போர்ட் தேவை என்றும், அவர் நாளை மாலை 4.30 மணிக்கு நாட்டிற்குச் செல்வதாகவும், ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 5) திரும்புவார் என்றும் கூறினார்.

மார்ச் 1 அன்று, விண்ணப்பதாரருக்கு (குவான் எங்) அவரது மாமா லிம் கிட் ஹீ இறந்துவிட்டார் என்று அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களால் தெரிவிக்கப்பட்டது. எனவே, இறந்தவருக்கு இறுதி மரியாதை செலுத்துவதற்காக, சிங்கப்பூரில் உள்ள ஆர்க்கிட் ஹாலில் நாளை நடைபெறும் இறுதிச் சடங்கில் எனது வாடிக்கையாளர் கலந்து கொள்ள விரும்புகிறேன்.

எனது வாடிக்கையாளரின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மலேசியாவில் வசிப்பதால் ‘விமானம் ஆபத்து’ இல்லை, மேலும் அவர் (குவான் எங்) பகான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மற்றும் டிஏபி தலைவராக இருந்ததால் நன்கு அறியப்பட்டவர். தவிர, அவர் ரிங்கிட் 1 மில்லியன் அதிக ஜாமீனுக்கு உட்பட்டவர் மற்றும் அவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தாலோ அல்லது நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்து கொள்ள வேண்டியிருந்தாலோ விசாரணை நடவடிக்கைகளில் பங்கேற்கத் தவறியதில்லை என்று அவர் கூறினார்.

ஃபரா யாஸ்மின் விண்ணப்பத்தை எதிர்க்கவில்லை. ஆனால் மார்ச் 17 அன்று தனது வழக்கின் விசாரணைக்கு முன்னர் குவான் எங் பாஸ்போர்ட்டைத் திருப்பித் தர வேண்டும் என்று தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here