கெடா எஃப்சி ரசிகரின் ‘கற்பழிப்பு’ கருத்துக்கு நெட்டிசன்கள் கடுமையான விமர்சனம்

முகநூலில் கெடா எஃப்சி கால்பந்து ரசிகர் ஒருவர் தனது அணி சம்பந்தப்பட்ட போட்டிக்கு நடுவராக இருந்த நடுவரின் மனைவியை “கற்பழிப்பு” செய்ய பரிந்துரைத்ததால் கடுமையான விமர்சனத்திற்கு உள்ளானார்.

நேற்றிரவு நடந்த மலேசியன் சூப்பர் லீக் போட்டியின் பின்னர் கெடா எஃப்சி ரசிகர் பக்கத்தில் இந்த கருத்து வெளியிடப்பட்டது, இதில் அந்த அணி 1-0 என்ற கோல் கணக்கில் போலீஸ் எஃப்சியிடம் தோற்றது. கெடா எஃப்சி ஆதரவாளர்களின் கோபம், 60வது நிமிடத்தில் கெடா வீரர் ஒருவரை ஆட்டமிழக்கச் செய்ததால், நடுவரைக் குறிவைத்து, பின்னர் பயிற்சியாளருக்கும் சிவப்பு அட்டை கொடுத்தார்.

இந்த இடுகை நீக்கப்பட்டது. ஆனால் பல பேஸ்புக் பயனர்கள் கருத்தின் ஸ்கிரீன் ஷாட்களை எடுக்க முடிந்தது மற்றும் அவரது மூர்க்கத்தனமான இடுகைக்காக கெடா எஃப்சி ரசிகரை அவதூறாகப் பேசினர். மேலும் அவர் மீது போலீசார் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என வலியுறுத்தினர்.

இது என்ன வகையான மோசமான கருத்து?” பயனர் Are-Lan K-car, போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்யும்படி நடுவரை வலியுறுத்துவதற்கு முன் கூறினார். மற்றொரு ஃபேஸ்புக் பயனரான அனுவார் ஜைனல் ஆபிடின் கூறினார்: “(எப்படி) சங்கடமானது. கற்பழிப்பு மிரட்டல்கள் நகைச்சுவையல்ல.

இதற்கிடையில், Icezarre Mansor மற்றும் Mat Frenciouss பயனர்கள், கேள்விக்குரிய Kedah FC ரசிகர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க காவல்துறை, மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷன் மற்றும் மலேசியாவின் கால்பந்து சங்கம் ஆகியவற்றிற்கு அழைப்பு விடுத்தனர்.

(a)  கால்பந்து (போட்டி) காரணமாக இன்னொருவரின் மனைவியை லாக்கப்பில் (கற்பழிப்பு கருத்துகளை கூறியதற்காக) இவரை வைப்போம். போலீஸ் அவருக்கு கடுமையான தண்டனையை கொடுக்கும் என்று நம்புகிறேன் என்று மேட் ஃப்ரென்சியஸ் கூறினார். எப்ஃஎம்டி கருத்துக்காக கெடா காவல்துறையை அணுகியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here