சாலை விபத்தில் வயதான தம்பதியர் பலி

சபாக் பெர்னாம்: ஜாலான் தெலுக் இந்தான்-கிள்ளான் கிலோமீட்டர் 70 இல் இன்று ஒரு பல்நோக்கு வாகனம் (எம்பிவி) மோதியதில் வயதான தம்பதியரின்  பயணம் சோகமாக மாறியது.

இந்தச் சம்பவத்தில், 60 வயது மதிக்கத்தக்க இருவர் யமஹா லெஜண்ட் மோட்டார் சைக்கிளில் கம்போங் பாருவில் உள்ள தங்கள் வீட்டிலிருந்து சென்று கொண்டிருந்தனர்.

சபக் பெர்னாம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அகஸ் சலீம் முகமது  32 வயதான நபர் ஓட்டிச் சென்ற நிசான் கிராண்ட் லிவினா கார், சுங்கை பெசார், சிம்பாங் லிமாவுக்குச் சென்று கொண்டிருந்தது என முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டதாக அலியாஸ் கூறினார்.

இடத்திற்கு வந்ததும், வலது பாதையில் MPV தெலுக் இந்தான் நோக்கி சாலையில் தொடர்ந்தது. இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் சாலையின்  பாதையை மாற்றியதாக நம்பப்படுகிறது. இதனால் ஓட்டுநர் தவிர்க்கத் தவறி அவர்களை மோதியதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று பிற்பகல் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

விதிமீறலின் விளைவாக பெண் பயணி சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார் என்று அவர் விளக்கினார். மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டி வந்தவருக்கு தலையில் காயம் மற்றும் இடது கால் உடைந்தது. இருப்பினும், தஞ்சோங் கரங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் அந்த நபர் இறந்துவிட்டதாக உறுதி செய்யப்பட்டது என்றார்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41(1) இன் படி அவரால் இன்னும் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக அகஸ் சலீம் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here