போலீசாரின் சோதனையின்போது போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்த இருவர் கைது

ஜாலான் ஈப்போவின் பத்து 5 என்ற இடத்தில் சாலை விபத்தில் சிக்கிய கார் ஓட்டுநர் மற்றும் பயணிகள் போதைப்பொருள் உட்கொண்டதை சோதனை மூலம் கண்டறிந்த பிறகு போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டனர். சிறுநீர் பரிசோதனைக்கு உட்படுத்துவதற்காக இருவரும் கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து காவல் நிலையத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

அதற்கு முன்னதாக, 25 வயதான கார் டிரைவர் தூங்கிவிட்டதாக நம்பப்படுகிறது மற்றும் மதியம் 12.30 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில் அவருக்கு முன்னால் இருந்த 4WD டிரக்கின் பின்புறத்தில் தனது வாகனத்தை மோதியதாக நம்பப்படுகிறது.

மோதலைத் தொடர்ந்து, அதே பாதையில் மோட்டார் சைக்கிளின் பின்புறத்தில்  லோரி மோதியது. இதனால் சாரதி கீழே விழுந்தார். இருப்பினும், இந்த சம்பவத்தில் யாருக்கும் பெரிய காயம் ஏற்படவில்லை என்று பென் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்த போலீசார், சந்தேகத்திற்கு இடமான வகையில் இருவரின் நடத்தையையும் பார்த்து, சிறுநீர் பரிசோதனைக்காக அவர்களை காவல் நொ அழைத்துச் சென்றதாக பெஹ் கூறினார்.

இருவருக்கும் மெத்தாம்பேட்டமைன், கெத்தமைன், எரிமின் 5, ஆம்பெடமைன் மற்றும் கஞ்சா ஆகியவை சோதனையில் நேர்மறையாக இருந்தது. சாலை போக்குவரத்து விதிகள் 1959 இன் விதி 10 மற்றும் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15(1) ஆகியவற்றின் கீழ் இருவரும் விசாரிக்கப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here