அடுத்த 7 நாட்கள் எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

கோலாலம்பூர்: மார்ச் 9 முதல் 15 வரையிலான வாரத்திற்கு RON97 மற்றும் RON95 பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் சில்லறை விலையில் மாற்றமில்லை. நிதி அமைச்சகம் (MOF), இன்று வெளியிட்ட அறிக்கையில், RON97 இன் விலை லிட்டருக்கு RM3.35 ஆகவும், RON95 (RM2.05) மற்றும் டீசல் (RM2.15) ஆகவும் இருக்கும்.

உலகளாவிய எண்ணெய் விலை உயர்விலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, அரசாங்கம் RON95 இன் உச்சவரம்பு விலையை லிட்டருக்கு RM2.05 ஆகவும், டீசல் விலை லிட்டருக்கு RM2.15 ஆகவும் இருக்கும், இருப்பினும் இரண்டு பொருட்களுக்கான சந்தை விலை தற்போதைய உச்சவரம்பைத் தாண்டி அதிகரித்தாலும் கூட என்று அது கூறியது.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலையின் போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, தொடர்ந்து மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதி செய்ய உரிய நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று MOF மேலும் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here