பாதசாரியை மோதி உயிரிழப்பிற்கு காரணமானவரை தேடும் போலீசார்

கோத்த கினபாலு: தவாவில் பாதசாரி ஒருவரை மோதி தள்ளி தப்பியோடியவரை  போலீசார் தேடி வருகின்றனர். ஒரு அறிக்கையில், தவாவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ஜாஸ்மின் ஹுசின், அவரது உடலில் தனிப்பட்ட ஆவணங்கள் எதுவும் காணப்படாததால், பாதிக்கப்பட்டவரின் அடையாளத்தை அவர்கள் கண்டறியவில்லை என்றார்.

முன்னதாக காலை 9.15 மணியளவில், செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 7) தவாவில் உள்ள ஜாலான் அபாஸின் KM39 இல் ஒரு நபர் கொல்லப்பட்டதாக நம்பப்படும்  மாவட்ட காவல் நிலையத்திற்கு தகவல் கிடைத்தது. குழுவினர் இடத்திற்கு வந்தபோது​​​​சாலையின் இடதுபுறத்தில் ஒரு ஆணின் சடலத்தைக் கண்டுபிடித்தனர்.

அடையாளம் தெரியாத பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். மேலும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் பொறுப்பற்ற அல்லது ஆபத்தான வாகனம் ஓட்டி மரணத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here