முஹிடின் யாசின் கைது; நீதிமன்றத்தில் நாளை குற்றஞ்சாட்டப்படுவார்

புத்ராஜெயா: முன்னாள் பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் இன்று எம்ஏசிசியால் கைது செய்யப்பட்டார். அவர் நாளை வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 10) கோலாலம்பூர் நீதிமன்ற வளாகத்தில் பல குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்வார் என்று  ஒரு அறிக்கையில் மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் தெரிவித்தது.

பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா (பெர்சத்து) தலைவராகவும் இருக்கும் முஹிடின் மீது மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையச் சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 23 மற்றும் எதிர்ப்புத் தடுப்புப் பிரிவு 4(1)பி  பணமோசடி, பயங்கரவாத எதிர்ப்பு நிதியுதவி மற்றும் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகள் சட்டம் (AMLATFPUAA) 2001 ஆகியவற்றின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படுவார்.

ஜன விபாவா திட்டம் மற்றும் அது தொடர்பான பிரச்சனைகள் தொடர்பான இறுதி விசாரணை செயல்முறையை முடிக்க நேரடியாக எம்ஏசிசிக்கு வந்த முன்னாள் பிரதமரை மதியம் 1 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாக மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) உறுதி செய்தது.  நாளை மார்ச் 10ஆம் தேதி கோலாலம்பூர் நீதிமன்றத்தில் முஹிடினுக்கு எதிராக வழக்குத் தொடர அட்டர்னி ஜெனரல் அலுவலகத்திடம் இருந்து எம்ஏசிசி அனுமதி பெற்றுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here