சட்டவிரோத சூதாட்ட மையம் போலீசாரின் சோதனையால் முறியடிப்பு

மலாக்கா, பத்து பெரெண்டாம், தாமான் மெர்டேகாவில் தொலைபேசி பாகங்கள் விற்கும் வளாகத்தின் பின்னால் மறைந்திருந்த கால்பந்து சூதாட்ட நடவடிக்கைகளின் தந்திரம், கடையில் போலீசார் சோதனை நடத்திய பின்னர் முறியடிக்கப்பட்டது. நேற்று இரவு சுமார் 10.45 மணியளவில், மத்திய மலாக்கா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் (JSJ) போலீஸ் குழு மற்றும் Batu Berendam போலீஸ் நிலைய அதிரடிப் படையினர் இணைந்து இந்த சோதனையை மேற்கொண்டனர்.

மத்திய மலாக்கா மாவட்ட காவல்துறையின் தலைமை உதவி ஆணையர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறுகையில், சோதனை நடத்தப்பட்டபோது இரண்டு மாடி கடை கட்டிடத்தின் வளாகத்திற்குள் தனிநபர்கள் குழு இருந்ததாக தெரிவித்தார். தரை தளத்தில் நடந்த சோதனையின் போது, ​​நான்கு ஆண்கள், வளாகத்தின் தலா இரண்டு காவலர்கள் மற்றும்  சந்தேகத்தின் பேரில் சூதாட்ட வீரர்கள் இருந்தனர்.

மேல் தளத்தில் தொடர்ந்து நடத்தப்பட்ட சோதனையில் ஒரு வெளிநாட்டு பெண் உட்பட மேலும் இரண்டு நபர்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டனர். ஆரம்ப விசாரணையில் தடுத்து வைக்கப்பட்ட நபர் தன்னை ஒரு அமைப்பாளர் என்று கூறியது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இரண்டு மாதங்களுக்கு முன்பிருந்தே அங்கு சூதாட்டச் செயல்கள் நடைபெற்று வருவதாகக் கூறப்படுகிறது. 26 முதல் 41 வயதுடைய ஆறு சந்தேக நபர்களும் திறந்த சூதாட்டச் சட்டத்தின் பிரிவு 6 (1) இன் படி விசாரணைக்காக IPD Melaka Tengah க்கு அழைத்து வரப்பட்டனர்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here