ஜன விபாவா விசாரணைக்காக Datuk Royயை எம்ஏசிசி தேடுகிறது

ஜன விபாவா திட்டம் தொடர்பான ஊழல் வழக்கில் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) முக்கிய திட்டமிடுபவரை தேடி வருகிறது. “Datuk Roy” என்று அழைக்கப்படும் நபர், தனது 50 வயதிற்குட்பட்டவர், முன்பு நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டு ஊழல் குற்றச்சாட்டில் சிறைத்தண்டனை பெற்றவர்.

முன்னதாக, மார்ச் 9 அன்று, MACC அதிகாரி மற்றும் ஒரு பெண் உட்பட 40 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு நபர்களை, வழக்கு விசாரணையைத் தவிர்ப்பதற்காக 400,000 ரிங்கிட் லஞ்சம் கேட்டு வாங்கியதாகக் கூறி கைது செய்தது.

குறித்த பெண் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டதோடு ஏனைய மூன்று சந்தேக நபர்களும் மார்ச் 13 ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். MACC தலைமை ஆணையர் டான்ஸ்ரீ அசாம் பாக்கி மனித வேட்டை நடந்து கொண்டிருப்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

எம்ஏசிசி அதிகாரி யாரேனும் சட்டவிரோத செயல்களில் ஈடுபட்டது கண்டறியப்பட்டால் எம்ஏசிசி சமரசம் செய்து கொள்ளாது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here