வனிதா அம்னோ தலைவராக நோரெய்னி திரும்புகிறார்

நோரெய்னி

கோலாலம்பூர்: வனிதா அம்னோ தலைவராக டத்தோ டாக்டர் நோரெய்னி அகமட் மீண்டும் பதவியேற்றுள்ளார். நாடு முழுவதிலும் உள்ள 191 பிரிவுகளில் இருந்து 106 வாக்குகள் பெற்று டான்ஸ்ரீ ஷாரிசாட் அப்துல் ஜலீலை வீழ்த்தியதாக அதிகாரப்பூர்வமற்ற முடிவுகள் காட்டுவதாக அந்த பிரிவின் செயலாளர் டத்தோ ரோஸ்னி சோஹர் தெரிவித்தார். வனிதா அம்னோ பிரிவானது ஷாரிசாத்துக்கு எதிராக ஒரு மெலிதான பெரும்பான்மையுடன் நோரெய்னி முன்னிலை வகித்தார்.

ஷாரிசாத் முதன்முதலில் 2009 ஆம் ஆண்டு அம்னோ வனிதா பிரிவின் தலைவரானார், ஆனால் 2018 ஆம் ஆண்டு நடந்த அம்னோ வாக்கெடுப்பில் தனது பதவியைக் காக்க விரும்பவில்லை என்று கூறி, அதன் இளைய உறுப்பினர்களை வழிநடத்திச் செல்ல விரும்புவதாகக் கூறி, நோரெய்னியை தனது வாரிசாகத் தேர்ந்தெடுத்தார்.

எவ்வாறாயினும், கட்சித் தலைமையகத்தில் காட்டப்பட்ட உத்தியோகபூர்வ முடிவுகள் நோரெய்னி 48 வாக்குகளைப் பெற்றதாகவும், ஷாரிசாத் 31 வாக்குகளைப் பெற்றதாகவும் தெரிவிக்கின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here