மனைவியை காயப்படுத்தியதாக நடிகர் ஹஃபிட்ஸ் ரோஷ்டி மீது குற்றச்சாட்டு

கோலா குபு பாரு: நடிகர் ஹஃபிட்ஸ் ரோஷ்டி, இந்த மாத தொடக்கத்தில் தனது மனைவியின் கன்னத்தில் தானாக முன்வந்து அவரை காயப்படுத்திய குற்றச்சாட்டில் இன்று இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

29 வயதான ஹஃபிட்ஸ், நீதிபதி சித்தி பாத்திமா தாலிப் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பின்னர் அவர் மனு செய்தார். அவரது மனைவி நூருல் ஷுஹாதா மாட் ஷுக்ரி, 29, அவரது இடது கன்னத்தில் மூன்று முறை குத்தி காயம் ஏற்படுத்தியதாக நடிகர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. மார்ச் 2 ஆம் தேதி அதிகாலை 3.22 மணியளவில் சுங்கை புவாயா டோல் எக்சிட் அருகே அவர் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

பினாங்கு சட்டப் பிரிவு 323 இன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டுக்கு அதிகபட்சமாக ஒரு வருட சிறைத்தண்டனை அல்லது RM2,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும். அதே சட்டத்தின் பிரிவு 326A உடன் இந்தக் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டது, இது பிரிவு 323-ன் கீழ் தண்டனை விதிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக இரண்டு மடங்கு வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும். பச்சை சட்டை மற்றும் கருப்பு பேன்ட் அணிந்திருந்த ஹஃபிட்ஸ், வழக்கின் போது அமைதியாக தோன்றினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here