இளம்பெண் சடலமாக மீட்கப்பட்டதை அடுத்து வெளிநாட்டவர் கைது

கோத்தா கினபாலு: சண்டகன்ஸ் கம்போங் குடியேற்றக் காலனியில் உள்ள புதர்களுக்குள் இளம்பெண் ஒருவர் இறந்து கிடந்தார். 15 வயது சிறுமி கொலை செய்யப்பட்டிருக்கலாம் என நம்பப்படுவதாக சண்டகன் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர்  அப்துல் ஃபுவாட் அப்துல் மாலேக் தெரிவித்தார். செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 14) காலை 10 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. மேலும் குடிசை காலனியில் உள்ள சேற்று நிலத்தில் புதர்களில் சடலம் இருப்பதைக் கண்டார்.

விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக மதியம் 12.30 மணியளவில் சம்பவம் நடந்த இடத்தில் இருந்த 22 வயது வெளிநாட்டவரை போலீசார் கைது செய்ததாக ஏசிபி அப்துல் ஃபுவாட் கூறினார். இச்சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் காவல்துறையை தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக்கொண்டார். பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் வைரல் படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் சமூக ஊடகங்களிலும் பரவின.

ஏசிபி அப்துல் ஃபுவாட், வழக்கை ஊகிக்கவோ அல்லது பாதிக்கப்பட்டவரின் படங்களை பரப்பவோ வேண்டாம் என்று மக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார், ஏனெனில் இது விசாரணையை பாதிக்கலாம். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302இன் கீழ் இந்த வழக்கை கொலை வழக்காக போலீசார் வகைப்படுத்தியுள்ளனர் என்றும் அவர் கூறினார். பலியானவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக டச்சஸ் ஆஃப் கென்ட் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here