கமல் அட்லியை தாக்கிய நபர் மீது நாளை குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் செய்யப்படும்

சிங்கப்பூர்: மலேசியக் கலைஞர் கமல் அட்லியைத் தாக்கியதாகக் கூறப்படும் நபர் மீது சிங்கப்பூர் நீதிமன்றத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 14) குற்றஞ்சாட்டப்படவுள்ளது.

சிங்கப்பூர் போலீஸ் படையின் (SPF) கூற்றுப்படி, 33 வயதான நபர் மீது “அபாயகரமான ஆயுதம் மூலம் தானாக முன்வந்து காயம் ஏற்படுத்திய வழக்கில் சந்தேகத்திற்குரிய தொடர்பு” குற்றம் சாட்டப்படும்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், குற்றவியல் சட்டத்தின் 324 ஆவது பிரிவின் கீழ் ஆபத்தான ஆயுதத்தால் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்திய குற்றத்திற்கு ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, அபராதம், தடியடி அல்லது அத்தகைய தண்டனைகளின் கலவையாகும் என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

முன்னதாக, ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 12) இரவு 9.19 மணியளவில், 1 கண்காட்சியில் சந்தேக நபர் 36 வயதுடைய நபரை தடியடியால் தாக்கியதாகக் கூறப்படும் ஒரு வழக்கு குறித்து எச்சரிக்கப்பட்டது என்று SPF தெரிவித்துள்ளது. போலீசார் தடியடியை கைப்பற்றி வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

இது போன்ற வன்முறைச் செயல்களை சகிப்புத்தன்மையற்ற அணுகுமுறையையே மேற்கொள்வதாகவும், சட்டத்தை அப்பட்டமாகப் புறக்கணிப்பவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கத் தயங்காது என்றும் SPF கூறியது. கமல் 36, ஒரு நபரால் தாக்கப்பட்டதால் காயமடைந்தார் மற்றும் இங்குள்ள ஒரு மருத்துவமனையில் அறுவை சிகிச்சை செய்ய வேண்டியிருந்தது.

அவரும் அவரது மனைவி உகாஷா சென்ரோஸும் சிங்கப்பூர் எக்ஸ்போவின் ஹால் 5A இல் வெள்ளிக்கிழமை தொடங்கும் மூன்று நாள் ஹரி ராயா மெகா விற்பனை 2023 நிகழ்விற்காக சிங்கப்பூரில் இருந்தனர்.

உகாஷாவின் கூற்றுப்படி, இந்த சம்பவம் நிகழ்வின் முடிவில் நடந்தது. ஆனால் அவரது கணவர் ஏன் தாக்கப்பட்டார் என்பது குறித்த விவரங்களை வழங்கவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here