மாமாக் உணவகத்தில் வெறும் சுடுதண்ணீர் மட்டுமே வாங்க முடியும் என்று கூறுவதா? சம்பந்தப்பட்ட நபருக்கு எதிராக போலீஸ் புகார்

சமூக ஊடக தளங்களான Tik Tok மற்றும் InstaGram இல் DR MANI என்ற தலைப்புடன் ஒரு தனிநபரால் பகிரப்பட்ட மாமாக் உணவகத்திற்கு எதிரான அவதூறான வீடியோ குறித்து  மலேசிய முஸ்லீம் உணவக உரிமையாளர் சங்கம் (பிரெஸ்மா)  காவல்துறையில் புகார் அளித்துள்ளது. வீடியோவின் உள்ளடக்கத்தில், மாமாக் உணவகத்தில் உள்ள உணவு மற்றும் பானங்கள் ஆரோக்கியமற்றது என்றும் மாமாக் உணவகத்தில் வெதுவெதுப்பான தண்ணீரை மட்டுமே வாங்க முடியும்  என்று டாக்டர் மணி கூறியிருப்பதற்கு எதிராக புகார் அளிக்கப்பட்டிருப்பதாக பிரெஸ்மா தலைவர் டத்தோ அல்ஹாஜ் ஜவ்ஹர் அலி தய்யூப்கான் @ டத்தோ அலி மாஜு தெரிவித்தார்.

PRESMA மற்றும் IMIM-ஐச் சேர்ந்த நாங்கள் சான்றளிக்கப்பட்ட மருத்துவரால் பகிரப்பட்ட தகவல் குறித்து மிகவும் ஏமாற்றமடைந்துள்ளோம். மேலும் அந்த வீடியோவை சமூக வலைதளத்திலும், முகநூலிலும் ஆயிரக்கணக்கானோர் ஷேர் செய்து பார்த்துள்ளனர். இது எதிர்மறையான பார்வையைக் கொண்டுவருகிறது மற்றும் நாடு முழுவதும் உள்ள உணவக வணிகத்தை பாதிக்கிறது.

அவர் அந்த காணொளியில் மாமாக் கடைகளில் உணவை ஆர்டர் செய்யக் கூடாது என்றும், அதற்குப் பதிலாக தாங்களே சமைத்த உணவை வீட்டிலிருந்து கொண்டு வந்து அந்த உணவு ஆரோக்கியமா என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும் என்றும் மருத்துவர் மணி கூறுகிறார். அவரின் அறிக்கை தொடர்பில்  மாமாக் உணவகத்தின் உரிமையாளர்களிடன் மன்னிப்பு கேட்கும் வீடியோவை உருவாக்கி, அவரது அறிக்கையை வெளியிடுமாறு மருத்துவரிடம் கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

நாட்டின் 10ஆவது பிரதமர் டத்தோஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் மற்றும் இனம், மதம் மற்றும் இனம் ஆகியவற்றைப் பொருட்படுத்தாமல் மலேசியர்களை ஒன்றிணைக்க கடுமையாக உழைத்து வருகிறார். ஆனால் அவ்வப்போது இது போன்ற தீய கூறுகளும் உள்ளன. இனங்களுக்கிடையில் அதிருப்தியையும் ஒருவருக்கொருவர் தப்பெண்ணத்தையும் உருவாக்க மணி போன்றவர்களை அனுமதித்தால், அது பல்லின மக்கள் வாழும் நம் நாட்டில் பிரிவினையை ஏற்படுத்தலாம்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here