கால்பந்து போட்டியின் போது காவலர் சரிந்து விழுந்து உயிரிழந்தார்

சிபு: அஸ்மான் ஹாஷிம் சிபு ஜெயா சமூக விளையாட்டு மையத்தில் கால்பந்து விளையாடிக் கொண்டிருந்த காவல்துறை அதிகாரி ஒருவர் இன்று உயிரிழந்தார்.

216ஆவது போலீஸ் தின விழாவையொட்டி நடந்த நட்புரீதியான போட்டியில் சிபு சிறப்பு பிரிவு தலைவர் DSP Gregory Emilio (52) காலை 10.15 மணியளவில் திடீரென சுருண்டு விழுந்தார்.

சிபு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி சுல்கிப்ளி சுஹைலி கூறுகையில், Gregory Emilio சிபு ஜெயா சுகாதார கிளினிக்கிற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். ஆனால் கிளினிக் அவரை உயிர்ப்பிக்க அனைத்து முயற்சிகளையும் செய்த போதிலும் காலை 10.56 மணிக்கு இறந்தார்.

அவர்  மனைவி மற்றும் 17 முதல் 27 வயதுடைய நான்கு குழந்தைகளை விட்டுச் செல்கிறார் என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். மறைந்த DSP Gregory Emilio 2021 இல் சிறப்புப் பிரிவுத் தலைவராக ஆனார் மற்றும் 28 ஆண்டுகளாக காவல்துறையில் இருந்தார். பிரேத பரிசோதனைக்காக  உடல் சிபு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டதாக சுல்கிப்ளி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here