தீபக்…நீங்கள் என்னை அழைக்கவில்லை என்றால் போலீஸ் புகார் செய்யுங்கள் என்கிறார் வீ

ஆயர் ஹித்தாம் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் வீ கா சியோங், தீபக் ஜெய்கிஷன் என்ற வணிகர் வீவை அழைத்ததாக கூறியதை மறுத்ததையடுத்து, காவல்துறையில் புகார் அளிக்குமாறு அழைப்பு விடுத்துள்ளார். காவல்துறை, மலேசிய தொடர்பு மற்றும் பல்லூடக ஆணையம் (எம்சிஎம்சி) மற்றும் தொலைத்தொடர்பு வழங்குனர் இந்த விவகாரத்தில் எந்த விசாரணையிலும் ஒத்துழைக்கத் தயாராக இருப்பதாக எம்சிஏ தலைவர் கூறினார். தீபக் ஜெய்கிஷன் என்னை அழைப்பதற்காக யாரோ ஆள்மாறாட்டம் செய்ததாக உணர்ந்தால், அவர் காவல்துறையில் புகார் அளிக்க வேண்டும் என்று வீ கூறினார்.

MCA தலைவர் நேற்று மக்களவையில், “தீபக்” என்ற நபரிடமிருந்து தனக்கு தொலைபேசி அழைப்பு வந்தது, இந்தியாவில் இருந்து முட்டைகளை இறக்குமதி செய்வது தொடர்பாக அவர் முன்பு கூறிய அறிக்கையை தெளிவுபடுத்த வேண்டும் என்று கோரினார். தனக்கு எதிராக நிலுவையில் உள்ள வழக்கைத் தவிர்க்க இந்த விளக்கம் தேவை என்று வீ கூறினார். இன்று காலை நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் மாநாட்டில், 019-99****9 என்ற அலைபேசி எண்ணிலிருந்து தொலைபேசி அழைப்பு வந்ததாக வீ வெளிப்படுத்தினார்.

நான் ட்ரூகாலர் விண்ணப்பத்தை சரிபார்த்தபோது, அந்த எண் தீபக் ஜே டெக்வானி ஒருவருக்கு சொந்தமானது என்பதைக் காட்டுகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார். அவர் அழைப்பாளருடன் இரண்டு முறை பேசியதாகவும், முதல் அழைப்பு 33 வினாடிகள் நீடித்ததாகவும், இரண்டாவது அழைப்பு ஏழு நிமிடங்கள் என்றும் வீ மேலும் கூறினார்.

இந்தியாவில் இருந்து இறக்குமதி செய்யப்படும் முட்டைகள் தொடர்பான பிரச்சனைகளை பலமுறை எடுத்துரைத்த வீ, நேற்று பாராளுமன்றத்தில் பேசியவர், இந்தியாவில் இருந்து முட்டைகளை இறக்குமதி செய்யும் ஒரே நிறுவனமான J&E Advance Tech Sdn Bhd இன் பிரதிநிதி என்று அழைப்பு விடுத்தார்.

முன்னதாக பெரிக்கான் நேஷனல் தகவல் தலைவர் அஸ்மின் அலி நிறுவனத்துடன் இணைக்கப்பட்ட தொழிலதிபர் தீபக் ஜெய்கிஷன், நேற்று எம்சிஏ தலைவரை அழைப்பதை மறுத்தார். நிறுவனம் பின்னர் இணைப்பை மறுத்தது மற்றும் முன்னாள் அனைத்துலக வர்த்தக மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சருக்கு எதிராக வழக்குத் தொடர அச்சுறுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here