கிறிஸ்தவ சுவிசேஷ இயக்கத்துடன் இணைக்கும் முகநூல் பதிவை போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்

கோலாலம்பூர்: இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகத்தை கிறிஸ்தவ சுவிசேஷ இயக்கத்துடன் தொடர்புபடுத்தும் Che’Gubard Original முகநூல் பதிவை போலீசார் புகாரைப் பெறுவதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர். Negeri Sembilan Muafakat Nasional pro-tem தலைவர், Che’gubard என்றும் அழைக்கப்படும் Badrul Hisham தனது முகநூல் பக்கத்தில் ஒரு பதிவில் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

செந்துல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP Beh Eng Lai கூறுகையில், ஒரு அரசு சாரா நிறுவனத்திற்கு நிதி அமைச்சகம் அனுப்பியதாக பதவி குற்றம் சாட்டப்பட்டதால் விசாரணை நடத்தப்பட்டது. மேலும் கிறிஸ்தவர் அல்லாத இளைஞர்கள் தேவாலயத்திற்குச் செல்லுமாறு வலியுறுத்தினார். மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு பதிவேற்றப்பட்ட இடுகைக்கு 544 கருத்துகள், 377 பகிர்வுகள் மற்றும் 448 பதில்கள் கிடைத்துள்ளதாக காவல்துறையினரின் சோதனைகள் கண்டறிந்ததாக அவர் கூறினார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 500 (அவதூறுக்காக) மற்றும் தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 (நெட்வொர்க் சேவை அல்லது பயன்பாட்டை முறையற்ற முறையில் பயன்படுத்தியதற்காக) ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படுகிறது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 17) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மலேசியாவில் இன நல்லிணக்கம் மற்றும் ஒழுங்கிற்கு அச்சுறுத்தல் ஏற்படக்கூடிய எந்தவொரு ஆத்திரமூட்டும் கருத்துக்களையோ அல்லது ஊகங்களையோ வெளியிட வேண்டாம் என்று அவர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here