குடிபோதையில் இரண்டு போலீசாரை தாக்கி காயம் ஏற்படுத்திய சந்தேக நபர் கைது

ஈப்போவிலுள்ள போலீஸ் Air Wing யூனிட் பயிற்சி தளம் அருகே, இரண்டு ஜூனியர் போலீஸ் அதிகாரிகளை தாக்கியதற்காக, போதையில் இருந்ததாக நம்பப்படும் 30 வயது நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 17) நள்ளிரவு 12.05 மணியளவில் அந்த நபர் தனது காரை தளத்திற்கு அருகிலுள்ள காவலர் மீது மோதியதாக ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் கூறினார்.

அந்த நபர் அவர்களை தாக்கியபோது இரண்டு அதிகாரிகளும் சம்பவ இடத்தை ஆய்வு செய்து கொண்டிருந்தனர். இரு அதிகாரிகளும் லேசான காயங்களுடன் ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அப்போது சந்தேக நபர் குடிபோதையில் இருந்ததாக நம்பப்படுவதாக ஏசிபி யஹாயா தெரிவித்தார். அரசு ஊழியர்கள் தங்கள் கடமைகளைச் செய்வதைத் தடுக்க குற்றவியல் சக்தியைப் பயன்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 353 மற்றும் அனுமதிக்கப்பட்ட மது அளவை விட அதிகமாக வாகனம் ஓட்டியதற்காக சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டத்தின் பிரிவு 45A(1) ஆகியவற்றின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

விசாரணையை எளிதாக்கும் வகையில் இன்று முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 19) வரை 3 நாள் காவலில் வைக்க உத்தரவு பெறப்பட்டுள்ளது. பொதுவாக சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்களாக இருக்குமாறு நாங்கள் மக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறோம். குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்ட வேண்டாம். ஏனெனில் இது ஒருவருக்கு மட்டுமல்ல, பிறருக்கும் தீங்கு விளைவிக்கும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here