22 சிலாங்கூர் பெர்சத்து பிரிவு தலைவர்கள் பிரதமர், ஜாஹிட்டிற்கு எதிராக போலீஸ் புகார்களை செய்கின்றனர்

ஷா ஆலம்: சிலாங்கூரில் உள்ள அனைத்து 22 பெர்சாத்து பிரிவுகளும், கட்சித் தலைவர் முஹிடின் யாசினுக்கு எதிராக அவதூறு கூறியதாக, பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் மற்றும் துணைப் பிரதமர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடிக்கு எதிராக போலீஸ் புகார்களை அளிக்கும்.

சிலாங்கூர் பெர்சத்து தலைவர் அப்துல் ரஷீத் ஆசாரி, அன்வார், ஜாஹிட் மற்றும் அவர்களது கூட்டாளிகள் மாநிலத் தேர்தல்களுக்கு முன்னதாக பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) மற்றும் பெர்சத்துவை முடக்க முயற்சிப்பதாகக் குற்றம் சாட்டினார். ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் இன்று அறிக்கை தாக்கல் செய்த பின்னர், “பெர்சத்துவின் கணக்கை முடக்குவது மற்றும் எங்கள் தலைவர்களை நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்வதும் இதில் அடங்கும்” என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

முஹிடின் பிரதமராக இருந்தபோது RM600 பில்லியனை முறைகேடாகப் பயன்படுத்தியதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். அது RM530 பில்லியனாகவும், பின்னர் RM92.5 பில்லியனாகவும், பின்னர் RM4.5 பில்லியனாகவும், இறுதியில் RM300 மில்லியனாகவும் மாறியது என்று அவர் குற்றம் சாட்டினார்.

பிரதமராக, (அன்வார்) அறிக்கைகளை வெளியிடும்போது கவனமாக இருக்க வேண்டும். மக்கள் அவர் சொல்வதைக் கேட்பார்கள் என்பதால் அவர் முதலில் உண்மைகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும். போலீஸ் அறிக்கைகள் சிலாங்கூரில் உள்ள பெர்சத்து பிரிவு தலைவர்களால் தனித்தனியாக பதிவு செய்யப்படும் என்று ரஷித் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here