வான் ரோஸ்டி, ஜோஹாரி UMNO வின் புதிய உதவித் தலைவராக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளனர்

பகாங் முதல்வர் டத்தோஸ்ரீ வான் ரோஸ்டி வான் இஸ்மாயில் மற்றும் தித்திவாங்சா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ ஜொஹாரி அப்துல் கானி ஆகியோர், அம்னோவின் துணைத் தலைவரின் இரு புதிய முகங்களாக உருவெடுத்தனர். இன்று காலை 8 மணி நிலவரப்படி, வான் ரோஸ்டி 113 வாக்குகளுடன் முதலிடத்திலும், ஜோஹரி 94 வாக்குகளுடன் மூன்றாவது இடத்திலும் இருந்தனர்.

உயர்கல்வி அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ மொஹமட் காலிட் நோர்டின் 102 வாக்குகள் பெற்று வான் ரோஸ்டிக்கு அடுத்தபடியாக இரண்டாவது இடத்தில் உள்ள உதவித் தலைவராக நீடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

உதவித்தலைவர் பதவிக்கான மற்ற நான்கு வேட்பாளர்களான டத்தோஸ்ரீ அசாலினா ஓத்மான், டத்தோஸ்ரீ ரீசல் மெரிக்கன் நைனா மெரிக்கன், டத்தோஸ்ரீ ஹஸ்னி முகமது, டத்தோஸ்ரீ மஹ்ட்ஸிர் காலிட் ஆகியோர் மிகவும் பின்தங்கியிருப்பதால் முதல் மூன்று பெயர்களுடன் போட்டியிடுவது கடினம்.

அஸலினா 63 வாக்குகளையும், ரீசல் நைனா மெரிக்கன் (43 வாக்குகள்), ஹஸ்னி (40 வாக்குகள்) பெற்றனர், மற்றொரு பதவியில் இருந்த மஹ்ட்ஸிர் 30 வாக்குகளுடன் ஏழாவது இடத்தில் இருந்தார். மற்றொரு வேட்பாளர் டாக்டர். முகமட் யூசுப் மூசா எந்த வாக்குகளையும் பெறவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here