வைரல் வீடியோவில் காணப்பட்ட குழந்தையின் நாச செயல் பிரச்சினை தீர்க்கப்பட்டுள்ளன என்கின்றனர் ஜோகூர் போலீசார்

ஜோகூர் பாரு, பாசீர் கூடாங்கில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ஒன்பது வயதுச் சிறுவன் சொத்துக்களை சேதப்படுத்துவது கேமராவில் சிக்கியுள்ளது.

64-வினாடி வீடியோ கிளிப்பில், ஒரு பெண் பல கார்களைக் கீறுவதும், குடியிருப்பாளர்களின் சில துணிகளை ஒரு மாடியின் வராண்டாவில் இருந்து தூக்கி எறிவதும் காணப்படுவதாக Seri Alam OCPD Supt Mohd Sohaimi Ishak கூறினார்.

இந்தச் சம்பவம் உண்மையில் பிப்ரவரி 17 அன்று மதியம் 2 மணியளவில் நடந்தது என்பதையும், இது ஒரு முறை நடந்த சம்பவம் என்பதையும் நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம். சிறுமி தனது 57 வயது பாட்டியின் பராமரிப்பில் உள்ளார்.

சம்பவத்திற்குப் பிறகு, அந்தப் பெண் கார் உரிமையாளர்களைச் சந்தித்து சிறுமியின் சார்பாக மன்னிப்பு கேட்டார். மேலும் அவர்கள் சிறுமியின் வயதைக் கருத்தில் கொண்டு விஷயத்தை சுமுகமாகத் தீர்த்தனர் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 19) கூறினார்.

பொது மக்கள் தங்கள் குழந்தைகளை கண்காணித்து அவர்களுக்கு நல்ல கல்வி கற்பிக்க வேண்டும் என்றும், அதனால் அவர்கள் எதிர்மறையான செயல்களில் ஈடுபடாமல் இருக்க வேண்டும் என்றும் சுப்ட் முகமட் சொஹைமி அறிவுறுத்தினார். இந்த விவகாரம் தீர்க்கப்பட்டு விட்டதால் மக்கள் ஊகங்களைத் தவிர்க்க வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here