கட்டுப்பாட்டை இழந்த வாகனம்: ஆசிரியர் பலி

மலாக்கா ஶ்ரீ தஞ்சோங் சுகாதார மருத்துவமனையின் நுழைவாயில் அருகே கார்  கட்டுப்பாட்டை இழந்ததால் மேல்நிலைப் பள்ளி ஆசிரியர் ஒருவர் உயிரிழந்தார். Melaka Tengah OCPD Asst Comm Christopher Patit பலியானவர் SMK Seri Tanjung ஐச் சேர்ந்த Goh Mun Hock, 59 என அடையாளம் காட்டினார்.

இன்று புதன்கிழமை (மார்ச் 22) காலை 8.10 மணி சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்டவர் நகர மையத்திலிருந்து பள்ளிக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது தனது காரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததாக நம்பப்படுகிறது. கார் ஜாலான் கம்போங் கெலாமுடன் கிளினிக்கின் கான்கிரீட் சுவரில் வாகனம் மோதியது.

சுங்கை உடாங்கில் உள்ள தாமான் டெரிண்டாக் பெர்மையைச் சேர்ந்த பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார் என்று ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் கூறினார். மரணத்திற்கான உண்மையான காரணத்தை கண்டறிய பிரேத பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here