சிறைத்துறை அனுமதியுடன் நஜிப் HKLயில் சிகிச்சை பெற்றதாக சைபுஃதீன் தகவல்

புத்ராஜெயா: முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக்கிற்கு கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையில் (HKL) மருத்துவ சிகிச்சை அளிக்க சிறைத்துறை அனுமதி அளித்துள்ளது. உள்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ சைபுஃதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில் இதை உறுதிப்படுத்தியதுடன், நஜிப்புக்கு சிகிச்சை அளிக்க ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு விடுதலை அளிக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

புதன்கிழமை (மார்ச் 22) நடைபெற்ற உள்துறை அமைச்சகத்தின் மாதாந்திர கூட்டத்தைத் தொடர்ந்து செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில், இது ஒரு சாதாரண கோரிக்கையாகும். மேலும் அவர் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக சிறைத்துறை இயக்குநர் ஜெனரலால் எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

அனைத்து கைதிகளுக்கும் சிகிச்சை பெற உரிமை உண்டு என்றும், சம்பந்தப்பட்ட துறையால் இந்த விவகாரம் நிர்வகிக்கப்படுகிறது என்றும் அவர் கூறினார். செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 21) நஜிப் நுரையீரல் தொற்று சந்தேகத்திற்குரியதாக சில நாட்களுக்கு முன்பு HKL இல் சிகிச்சை பெற்றார் என்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here