நஜிப் நுரையீரல் தொற்றுக்கு சிகிச்சை பெற்றார்

முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக் நுரையீரல் தொற்றுக்கு சிகிச்சை பெற்று டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டார். பெயர் தெரியாத நிலையில் பேசிய ஒரு ஆதாரத்தின்படி, முன்னாள் பெக்கான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  சுமார் இரண்டு வாரங்களாக நுரையீரல் தொற்று நோயால் அவதிப்பட்டு வந்தார்.

நஜிப் வெள்ளிக்கிழமை முதல் கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு  இன்று டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டார். அவருக்கு மோசமான நுரையீரல் தொற்று இருந்தது மற்றும் சில நாட்களுக்கு நரம்பு வழி ஆண்டிபயாடிக் சொட்டு மருந்துகளால் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது என்று அந்த ஆதாரம் எப்ஃஎம்டியிடம் தெரிவித்தது.

இதற்கிடையில், நஜிப் குணமடைந்து வருவதாக அவரது வழக்கறிஞர் ஃபர்ஹான் முஹம்மது ஷஃபி மலாய் மெயிலிடம் தெரிவித்தார். SRC இன்டர்நேஷனல் Sdn Bhd-ல் இருந்து RM42 மில்லியனை தவறாகப் பயன்படுத்தியதற்காக கூட்டரசு நீதிமன்றம் அவரது தண்டனையை உறுதி செய்த பின்னர், நஜிப் தனது 12 ஆண்டு சிறைத் தண்டனையை கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் 23 அன்று தொடங்கினார்.

நஜிப் மார்ச் 31 அன்று நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட உள்ளார். இந்த வழக்கில் தண்டனை மற்றும் தண்டனையை மறுபரிசீலனை செய்வதற்கான அவரது முயற்சியில் கூட்டரசு நீதிமன்றம் தனது தீர்ப்பை வழங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here