வரும் சட்டமன்றத் தேர்தலில் போட்டியில் இருந்து நீக்கமா? உண்மையில்லை என்கிறார் பேராசிரியர் ராமசாமி

ஜூன் மாதத்துக்குப் பிறகு நடைபெறவிருக்கும் மாநிலத் தேர்தலில் வேட்பாளராக நிறுத்தப்பட போவதில்லை என வெளியான செய்தி குறித்து பினாங்கு துணை முதல்வர் பி ராமசாமி ஆச்சரியம் தெரிவித்துள்ளார். அந்த நாளிதழ்க்கு எங்கிருந்து தகவல் கிடைத்தது என்று தனக்குப் புரியவில்லை எனக் கூறி, டிஏபியைச் சேர்ந்த ஃப்ராய் சட்டமன்ற உறுப்பினர், தான் இன்னொரு பதவிக்காலம் பணியாற்ற விரும்புவதாகக் குறிப்பிட்டார்.

ராமசாமி, மாநில டிஏபியால் இன்னும் சாத்தியமான வேட்பாளர்கள் பட்டியல் கட்சியின் மத்திய தலைமையிடம் சமர்ப்பிக்கப்படவில்லை என்றார். நான் இன்னும் ஒரு தடவை எனது கட்சிக்கு சேவை செய்ய விரும்புகிறேன். இதை நான் பகிரங்கமாக கூறியுள்ளேன். நான் அதை கட்சி முடிவிற்கு விட்டுவிடுகிறேன் என்று எப்ஃஎம்டி அவரை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

தற்போது, ராமசாமி நெதர்லாந்தில் உத்தியோகபூர்வ பயணத்தை மேற்கொண்டிருக்கிறார். கட்சி மற்றும் மத்திய அரசுடன் தனக்கு நல்ல உறவு இருப்பதாகக் கூறிய ராமசாமி, சரியான காரணங்களுக்காக குரல் கொடுப்பதால் தான் டிஏபி அல்லது அரசாங்கத் தலைமைக்கு எதிரானவர் என்று அர்த்தம் இல்லை என்றும் கூறினார்.

74 வயதான அவர் ஒரு கல்வியாளராக இருந்து விலகிய பின்னர் 2008 இல் தேர்தலில் அறிமுகமானதிலிருந்து மூன்று முறை பதவியில் இருந்துள்ளார். பினாங்கில் 1973 முதல் ஆட்சியில் இருந்த பாரிசான் நேஷனல் அரசாங்கத்தின் வீழ்ச்சியை இந்த வாக்கெடுப்புகள் குறிக்கின்றன.

அரசியலில் நுழைவதற்கு முன்பு, ராமசாமி Universiti Kebangsaan Malaysiaவில் பேராசிரியராக இருந்தார். அவர் மே 2005 இல் அதிகாரப்பூர்வமாக ஓய்வு பெற்றார். பின்னர் அவர் அரசியலில் நுழைவதற்கு முன்பு ஜெர்மனி மற்றும் சிங்கப்பூரில் பேராசிரியராக பணியாற்றினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here