ஏகபோகங்கள் தகர்க்கப்பட்டால், தொழிலாளர்களுக்கு பிரச்சினை இருக்காது என்கிறார் மனிதவள அமைச்சர்

பத்து காஜா: நாட்டில் தற்போதுள்ள ஏகபோக நிறுவனங்கள் தகர்க்கப்பட்டால், தொழிலாளர் எண்ணிக்கையில் எந்த குறையும் இருக்காது என்று அரசாங்கம் உறுதி அளித்துள்ளது.

மனிதவளத்துறை அமைச்சர் சிவகுமார்  கூறுகையில், நாட்டில் தொழிலாளர் தேவை அதிகமாக இருப்பதால் இந்த பிரச்சினை எழவில்லை. நான் பார்க்கும் பிரச்சனை என்னவென்றால், வேலையில்லாத பலர் வேலைகளைப் பற்றி மிகவும் தேர்வு செய்கிறார்கள். அதுதான் பிரச்சனை.

எனவே, நாங்கள் இருக்கும் காலியிடங்களைப் பார்க்க விரும்பினால், நிறைய இருக்கிறது. எனவே, இந்த செயல்முறை நாட்டில் இருக்கும் வேலைகளில் எந்தவிதமான பாதகமான விளைவையும் ஏற்படுத்தும் என்று நான் நினைக்கவில்லை. எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

சனிக்கிழமை (மார்ச் 25)  பத்துகாஜா நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் உள்ள 31 மசூதிகள் மற்றும் சுராவுக்கு மொத்தம் 155,000 ரிங்கிட் இப்தார் நன்கொடை வழங்கும் விழாவுக்குப் பிறகு சந்தித்தபோது அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 24), பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம், நாட்டில் தற்போதுள்ள அனைத்து ஏகபோகங்களையும் அரசாங்கம் மறுஆய்வு செய்து, பொதுமக்கள் நியாயமான மற்றும் சிறந்த சேவையை அனுபவிப்பதை உறுதி செய்வதாகக் கூறியதாகக் கூறப்படுகிறது.

வாகனத் தணிக்கையில் புஸ்பகம் எஸ்டிஎன் பிஎச்டி (புஸ்பகம்) ஏகபோகத்தை முடிவுக்குக் கொண்டுவரும் முடிவைத் தொடர்ந்து அரசாங்கம் மேலும் ஏகபோகங்களை அவிழ்க்கப் பார்க்கிறதா என்பது குறித்து அன்வார் கருத்து தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, நெடுஞ்சாலை சுங்கவரி வசூலில் டச் என் கோவின் ஏகபோகத்தை அரசாங்கம் மறுபரிசீலனை செய்யும் என்று அன்வார் கூறினார்.

பத்துகாஜா நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான சிவக்குமார், வெளிநாட்டு ஊழியர்களை பணியமர்த்துவதில் உள்ள ஏகபோகத்தை உடைப்பதில் அரசாங்கம் தீவிரம் காட்டி வருவதாகவும், இதனால் எந்தக் கட்சியும் தொழில்களின் தற்போதைய தேவைகளில் அதிக லாபம் ஈட்ட முடியாது என்றும் கூறினார்.

நிச்சயமாக, தவிர்க்க முடியாத சூழ்நிலைகளைத் தவிர, எந்தவொரு வணிகத்தையும் எந்தக் கட்சியும் ஏகபோகமாக்குவதை நாங்கள் விரும்பவில்லை. முடிந்தால், ஆரோக்கியமான போட்டி இருப்பதை உறுதி செய்ய அரசாங்கம் விரும்புகிறது. பொருட்கள் மற்றும் சேவைகளின் தரத்தை மேம்படுத்த முடியும், அதே நேரத்தில், செலவுகளைக் குறைக்க உதவுகிறது.

ஏதேனும் ஒரு கட்சியை தொடர்ந்து ஏகபோகமாக வைத்திருக்க நாம் அனுமதித்தால், மக்கள் இறுதியில் இழப்பார்கள். ஏனெனில் ஏகபோகமாக இருப்பவர்கள் எப்போதும் அதிக லாபத்தைப் பெறுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here