ரஹ்மா RM5 விலையில் மோட்டார் சைக்கிள் டயர்களை வழங்குகிறது

சிலாங்கூர், காஜாங்கில் உள்ள ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் பட்டறை, ரஹ்மா RM5 விலையில் மோட்டார் சைக்கிள் டயர்களை வழங்குகிறது. இது பயனர்களின் சுமையைக் குறைக்கும் நோக்கத்துடன் குறிப்பாக B40 பிரிவினருக்கு என தெரிவிக்கப்பட்டது.

காஜாங்கில் உள்ள சுங்கை சுவாவை தளமாகக் கொண்ட பூமிபுத்ராவுக்குச் சொந்தமான மோட்டார் சைக்கிள் பட்டறையான  Bengkel Dania Garage  முன்முயற்சி, ரஹ்மா டயர் தொண்டு திட்டம் என்று மார்ச் 20 அன்று தொடங்கப்பட்டது.

மோட்டார் சைக்கிள் உரிமையாளர்களின் சுமையைக் குறைக்கும் நோக்கத்துடன் இந்த முயற்சி ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது. அத்துடன் தனது பணிமனையின் வாடிக்கையாளர்களுக்கு பாராட்டு தெரிவிக்கும் நோக்கத்துடன் இந்த முயற்சி ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளதாக பணிமனையின் உரிமையாளர் முகமட் முஸ்தகிம் முகமட் முனாவிர் தெரிவித்தார்.

மோட்டார் சைக்கிள் உரிமையாளர்களுக்கு 1,000 யூனிட் டயர்களை ஒரு யூனிட் RM60 என்ற உண்மையான விலையுடன் ஒப்பிடும் போது ஒரு யூனிட் RM5 விலையில் வாங்குவதற்கு நாங்கள் ஒதுக்கீடு செய்துள்ளோம் என்று அவர் கூறினார்.

சமூக ஊடகங்களில் குறிப்பாக டிக்டோக்கில் 506,000 க்கும் அதிகமான பின்தொடர்பவர்களுடன் பிரபலமான இந்த பட்டறை, 2016 இல் செயல்படத் தொடங்கியது இப்போது மூன்று கிளைகளைக் கொண்டுள்ளது, காஜாங்கில் இரண்டு மற்றும் செர்டாங்கில் ஒன்றாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here