மதுபானங்களை பதுக்கி வைத்திருந்ததற்காக நான்கு பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: வணிக வளாகத்தில் மது வைத்திருப்பதற்கான கட்டணம் செலுத்தாமல்  பதுக்கி வைத்திருந்த இரண்டு உள்ளூர் ஆடவர்களையும் இரண்டு வெளிநாட்டினரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

25 முதல் 41 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு பேரும் பட்டாலியன் 4 பொது நடவடிக்கைப் படையால் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாகவும், செந்தூல் போலீஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த போலீஸ் அதிகாரிகளின் உதவியால்,  ஜாலான் ஈப்போ, செந்தூலில் உள்ள வணிக வளாகத்தில் இருந்ததாகவும் செந்தூல் காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி பெ எங் லாய் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்கள் கடந்த ஆறு மாதங்களாக தங்கள் நடவடிக்கைகளை மறைப்பதற்கு வணிக வளாகத்தைப் பயன்படுத்தி அவர்களின் சட்டவிரோத வியாபாரத்தை மேற்கொள்வதே சந்தேக நபர்களின் செயல்பாட்டின் செயல்திட்டத்தின் ஆரம்பகட்ட விசாரணையில் தெரியவந்ததாக Beh கூறினார்.

சோதனையின் போது ​​14,832 மது பாட்டில்கள் மற்றும் 861,924 ரிங்கிட் மதிப்புள்ள 7,464 கேன்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. போலீசார் முக்கிய சந்தேக நபரை தேடி கண்டுபிடித்துள்ளனர். நான்கு சந்தேக நபர்களும் விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக நேற்று முதல் 10 நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

தகவல் தெரிந்தவர்கள் செந்தூல் காவல்துறை தலைமையகம் அல்லது அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here