கைப்பேசி திருடி கொண்டு ஓடிய நபரை பிடிக்க துரத்தி சென்ற போது 3 கார்கள் விபத்து; ஒருவர் பலி

பத்து பஹாட் ஜாலான் பரிட் ஜலீல், பாரிட் சுலாங் என்ற இடத்தில் மூன்று வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில், மொபைல் போன் திருடியதாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒருவர் கொல்லப்பட்டார் மற்றும் கணவன் மற்றும் மனைவி படுகாயமடைந்தனர்.

பத்து பஹாட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி இஸ்மாயில் டோல்லா, பிற்பகல் 3.30 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில் புரோட்டான் வீரா ஒரு பெரோடுவா ஆக்சியா மற்றும் மஸ்டா சிஎக்ஸ்5 ஆகியவை தொடர்புடையதாகக் கூறினார்.

Mazda CX5 டிரைவர் 31 வயதுடைய நபர், காரைத் துரத்தும்போது, ​​கட்டுப்பாட்டை இழந்து, பின்னால் இருந்து புரோட்டான் வீராவை மோதியதால் விபத்து ஏற்பட்டதாக போலீஸார் நம்புவதாக அவர் கூறினார்.

இங்குள்ள Taman Putera Indah பகுதியைச் சேர்ந்த 43 வயது ஆண் பயணியுடன் இருந்த 39 வயது நபர் காரை ஓட்டிச் சென்றுள்ளார். புரோட்டான் வைரா பயணி மஸ்டாவுக்கு சொந்தமான மொபைல் போனை திருடியதாக நம்பப்படுகிறது என்று கூறினார்.

மோதலின் விளைவாக, புரோட்டான் வீரா ஓட்டுநர் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் நுழைந்து, பெரோடுவா ஆக்சியாவுடன் மோதியது என்று அவர் இன்று பத்து பஹாட் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

Proton Wira பயணி சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாகவும், Perodua Axia இல் பயணித்த தம்பதியினர் பலத்த காயமடைந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

புரோட்டான் வீரா  ஓட்டுநர்  லேசான காயம் அடைந்தார். மஸ்டா சிஎக்ஸ்5 டிரைவர் காயமின்றி தப்பினார். காயமடைந்தவர்கள் அனைவரும் சுல்தானா நோரா இஸ்மாயில் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக இஸ்மாயில் கூறினார்.

ஒரு தனி வழக்கில், ஞாயிற்றுக்கிழமை யோங் பெங்கில் நடந்த சோதனையில் மொத்த மதிப்பு RM156,800 மதிப்புடைய 63.12 கிலோகிராம் மரிஜுவானா என சந்தேகிக்கப்படும் போதைப்பொருளுடன் 37 வயதான உள்ளூர் நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக இஸ்மாயில் கூறினார்.

சந்தேக நபர் நேற்று தொடங்கி ஏப்ரல் 1 வரை ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்றும், ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுவதாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here