மோசடி மற்றும் சட்டவிரோத பந்தய கும்பல் முறியடிக்கப்பட்டதோடு 21 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: மோசடி மற்றும் சட்டவிரோத சூதாட்ட கும்பலில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் 21 சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 26) மதியம் 2.30 மணியளவில் தேசா பார்க் சிட்டியில் உள்ள அடுக்குமாடியின் ஒரு பிரிவில் 20 முதல் 45 வயதுக்குட்பட்ட 18 ஆண்களும் மூன்று பெண்களும் கைது செய்யப்பட்டதாக செந்துல் OCPD Asst Comm Beh Eng Lai தெரிவித்தார்.

சிண்டிகேட் ஒரு மோசடி அழைப்பு மையத்தை இயக்குகிறது மற்றும் இணையதளம் வழியாக ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை ஊக்குவிக்கிறது. நாங்கள் 21 கணினிகள் மற்றும் 65 மொபைல் போன்களையும் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் புதன்கிழமை (மார்ச் 29) செந்துல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் 8 பேர் குற்றப் பின்னணி கொண்டவர்கள் என்றும் அவர் கூறினார். ஒரு சந்தேக நபர், 35 வயதுடையவர், கும்பலின் மேற்பார்வையாளராக இருந்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார். கும்பல் கடந்த மாதம் முதல் செயல்படுவதாகவும், ஒரு நாளைக்கு 12 மணி நேரம் செயல்படுவதாகவும் ஏசிபி பெஹ் கூறினார்.

கும்பல் உறுப்பினர்களின் வேலை சூதாட்ட நடவடிக்கைகளை வழங்குவதன் மூலமும் கணக்குகளைத் திறப்பதன் மூலமும் ஆன்லைனில் வாடிக்கையாளர்களைக் கண்டுபிடிப்பதாகும். வாடிக்கையாளர்கள் சூதாடுவதற்கான வரவுகளைப் பெற, தங்கள் சூதாட்டக் கணக்குகளை நிரப்பும்படி கேட்கப்படுவார்கள்.

ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளரும் குறைந்தபட்சம் HK$100 (RM56) ஐ பதிவுக் கட்டணமாக நிரப்ப வேண்டும். கும்பல் முக்கியமாக ஹாங்காங்கில் இருந்து பாதிக்கப்பட்டவர்களை குறிவைத்தது என்று அவர் கூறினார்.

சிண்டிகேட் ஒரு மாதம் செயல்பட்ட பிறகு சுமார் HK$600,000 (RM336,314) லாபம் ஈட்டியது என்று ACP Beh மேலும் கூறினார். இந்த ஆன்லைன் மோசடி மற்றும் சூதாட்ட சிண்டிகேட்டுகளை எதிர்த்துப் போராடுவதில் நாங்கள் சளைக்காமல் இருப்போம்.

இதுபோன்ற சிண்டிகேட் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் செந்தூல் காவல்துறையை 03-40482222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here