13 மோட்டார் சைக்கிள் 4 மின்சார ஸ்கூட்டர்களை தீ வைத்து எரித்த சம்பவம் தொடர்பாக ஆடவர் கைது

கோலாலம்பூர்: வியாழன் அன்று (ஏப்ரல் 13) பிரபல வணிக வளாகம் ஒன்றின் முன் 13 மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் 4 மின்சார ஸ்கூட்டர்களை தீ வைத்து எரித்த சம்பவம் தொடர்பாக 34 வயது நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். சம்பவம் நடந்த சில மணி நேரங்களில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், அவர் ஏப்ரல் 19 ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் Dang Wangi OCPD Asst Comm Noor Dellhan Yahaya தெரிவித்தார்.

மேலும், மோட்டார் சைக்கிள், ஹெல்மெட், பல ஆடைகள், கையுறைகள், லைட்டர் உள்ளிட்ட பல்வேறு பொருட்களையும் கைப்பற்றினோம். வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 14) தொடர்பு கொண்டபோது, நாங்கள் தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 435 இன் கீழ் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

சம்பவத்திற்கான காரணம் மற்றும் காரணம் குறித்து போலீசார் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர் என்றார். இந்த சம்பவம் குறித்து 10 போலீஸ் புகார்கள் வந்துள்ளன. தகவல் தெரிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

வியாழன் (ஏப்ரல் 13) பிற்பகல் இங்குள்ள பிரபல வணிக வளாகம் ஒன்றின் முன் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் 13 மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் நான்கு மின்சார ஸ்கூட்டர்கள் எரிந்து நாசமானது. கோலாலம்பூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், பிற்பகல் 3.45 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், துன் ரசாக் மற்றும் கெரமாட் தீயணைப்பு நிலையங்களில் இருந்து 3 தீயணைப்பு வாகனங்களுடன் மொத்தம் 15 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்தனர்.

வந்தவுடன், ஒன்பது மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் நான்கு மின்சார ஸ்கூட்டர்கள் முற்றிலும் எரிந்ததை நாங்கள் கண்டறிந்தோம்.மற்ற நான்கு மோட்டார் சைக்கிள்கள் மூன்று முதல் 20% வரை எரிந்தன என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மாலை 4.04 மணியளவில் தீ கட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டதாகவும், உயிர் சேதம் ஏதும் ஏற்படவில்லை என்றும் பேச்சாளர் தெரிவித்தார். தீ விபத்துக்கான காரணம் மற்றும் மொத்த இழப்புகள் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here