சமிஞ்சை விளக்கு சந்திப்பில் காரை தடுத்து நிறுத்தும் பெண் முன்வந்து புகாரளிக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்

போர்ட்டிக்சன்,  பத்து1 இல் உள்ள போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பில் காரை நிறுத்துவதைக் காட்டும் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலான பெண்ணை, போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு வருமாறு காவல்துறை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது.

போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் முஹமட் முஸ்தபா ஹுசின் கூறுகையில், @bckupacc99 என்ற ட்விட்டர் கணக்கின் உரிமையாளரின் வைரலான வீடியோவை, சமிஞ்சை விளக்கு சந்திப்பில் சென்று கொண்டிருந்த புரோட்டான் வீரா காரை ஒரு பெண் தடுக்க முயன்றதை தனது தரப்பினர் கண்டறிந்துள்ளனர்.

இந்த செயல் மிகவும் ஆபத்தானது என்றும், அந்த பெண் உடனடியாக போலீசில் புகார் செய்ய வேண்டும் என்றும் போலீசார் நம்புகின்றனர். பெண்ணின் செயல்களும் நடத்தைகளும் தனக்குத்தானே தீங்கு விளைவிக்கும் மற்றும் பொதுமக்களுக்கு கவலையை ஏற்படுத்தும். இதுவரை தனி நபரிடம் இருந்து காவல்துறைக்கு எந்த புகாரும் வரவில்லை.

இந்த நபர் உடனடியாக காவல்துறையைத் தொடர்புகொள்வார். இதனால் பிரச்சினை விரைவில் தீர்க்கப்படும் என்று போலீசார் நம்புகிறார்கள். பொதுமக்கள் சமூக ஊடகங்களில் அனுப்பப்படும் தகவல்களையும் பகிரலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here