அண்டை வீட்டுக்காரர் அளித்த போலீஸ் புகாரைத் தொடர்ந்து, பணிப்பெண்ணை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர்: தனது பக்கத்து வீட்டுப் பெண் துன்புறுத்தப்படுகிறார் என்று சந்தேகப்பட்டு ஒருவர் போலீசில் புகார் அளித்துள்ளார். பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் OCPD உதவி ஆணையர் அமிஹிசாம் அப்துல் ஷுக்கோர் ஏப்ரல் 23 அன்று அறிக்கை தாக்கல் செய்யப்பட்டதாக தெரிவித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில் 39 வயதான வெளிநாட்டவர் பலத்த காயங்களுக்கு உள்ளாகியுள்ளதாக தெரியவந்துள்ளது.அவரது உடலில் தீக்காயங்கள் மற்றும் கண்கள் மற்றும் முகத்தில் காயங்கள் இருந்தன.அவர் சிகிச்சைக்காக அனுப்பி வைக்கப்பட்டு பாதுகாப்பான வீட்டில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ஏறக்குறைய ஒன்றரை ஆண்டுகளாக வேலையில் இருந்தார், மேலும் அவர் தொடர்ந்து அடிக்கப்பட்டதாகவும், அறைந்ததாகவும், இரும்பு கம்பியால் காயப்படுத்தப்பட்டதாகவும் கூறினார் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (மே 4) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

விசாரணை அறிக்கை அட்டர்னி ஜெனரல் அறைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது மற்றும் முதலாளி மீது வெள்ளிக்கிழமை (மே 5) கோலாலம்பூர் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here